Nimeachana naye hali yangu ni mbaya sana msaada please

Nimeachana naye hali yangu ni mbaya sana msaada please

Angalie usije kunywa sumu tu maana wengine mkisha achwa huwa mnajua wanawake wameisha.Vuta mmoja fasta wakati unafanya mkakati wa kutafuta atakae kufaa,ila condom ndio silaha yako kabla hujao si unaona mambo ya kuaminiana yalivyo mabaya maana hata huyo ulieachana naye nina imani ulikuwa huvai viatu sasa sijui kama umesalimika,nakwambia tena viatu ni muhimu kabla hujaoa.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
wakuu nilikuwa na uhusiano na msichana mrembo na mwishoni mwa mwaka niligundua ana uhusiano na mtu mwingine iliniuma sana maana nimekuwa nae kwa miaka mitatu na nilikuwa nasubiri amalize chuo mwaka huu nioe.katika kipindi cha uhusiano wetu nilikuwa mwaminifu sana na sijawahi hata kumtongoza mwanamke yeyote kwa kumheshimu mama watoto mtarajiwa.baada ya kugundua na yeye kukiri kuwa na uhusiano na mtu mwingine na aliamua kuniambia kuwa anapenda aendelee na jamaa kiukweli nilishindwa kugombania mtu ambaye sio mwaminifu na kukubali kushindwa,kinachonisumbua kwa sasa nina hamu sana ya ngono usiku napata shida sana maana sijafanya tangu mwezi november nafikiria hata kufanya mapenzi na wanaojiuza ila nashindwa nishaurini nifanyeje maana bado sijapata mwingine na nimeumia sana


agaya ,
akili yako inafikiria ng..o tu ? Fanya mazoezi mwili ukichoka wala hutawaza hayo pole , ulikuwa husimamii shoo vizuri ndo maana kakuaacha nn? Haha natania tu
 
Acha ushamba uaminifu sana its too dangerous for your health,life and future,Next time chapa pembeni

Ngoja nikutajie viwanja ukishindwa huko mtaani kwenu corner bar(ambiance),meeda,maisha club,Diddys,Buguruni ,Mango garden etc

Mkuu mbona hujamwambia andae bei gani. Buku tano inatosha?
 
Haipiti wiki lazima mtu aje hapa analialia juu ya mademu wa vyuo
 
Get ur self a girl..au muombe mchezo ur x upunguze genye
 
tafuta mchumba mwengine, tatizo ulonalo ni upweke zaid!

LIKE!

Atafute mambo ya kumuondolea upweke tu atakuwa sawa. Mbona watu wanamudu kukaa miaka. Ni uamuzi kwa kweli,na asikudanganye mtu hakuna madhara yoyote kujitunza,in fact unaepusha mengi.
 
mkuu kabla ya yote...naomba nikuswalike kaswahili kadogo....ulivyo gunguwa ana uhusiana na mwingine na yeye kukiri...je angekuomba msamaha na kuengelea na ww ungemkubalia.?...
 
Wakuu nilikuwa na uhusiano na msichana mrembo na mwishoni mwa mwaka niligundua ana uhusiano na mtu mwingine iliniuma sana maana nimekuwa nae kwa miaka mitatu na nilikuwa nasubiri amalize chuo mwaka huu nioe.Katika kipindi cha uhusiano wetu nilikuwa mwaminifu sana na sijawahi hata kumtongoza mwanamke yeyote kwa kumheshimu mama watoto mtarajiwa.Baada ya kugundua na yeye kukiri kuwa na uhusiano na mtu mwingine na aliamua kuniambia kuwa anapenda aendelee na jamaa kiukweli nilishindwa kugombania mtu ambaye sio mwaminifu na kukubali kushindwa,kinachonisumbua kwa sasa nina hamu sana ya ngono usiku napata shida sana maana sijafanya tangu mwezi November nafikiria hata kufanya mapenzi na wanaojiuza ila nashindwa nishaurini nifanyeje maana bado sijapata mwingine na nimeumia sana
Ahhh! wewe Novemba hapo juzi tu ndo unalalamika watu hatujaonja papuchi toka septemba na bado maisha yanasonga kama unaona umeshindwa kuvumilia nenda buguruni kapunguze hiyo hamu huku ukitafuta wa kudumu mbona wapo wengi tuu jamaa!
 
We nawe! Mtoto wa chuo wa nini? waona sasa alivyokupotezea muda wako!!!!!
 
muda huu unatakiwa utulize akili usiwaze ngono hao wanaojiuza hujui wako safe kiasi gani usije ukajiingiza kwenye matatizo zaidi tuliza akili fanya mazoezi usiwe alone pendelea kuwa na marafiki wakuchangamshe mpaka utakapopata chaguo sahihi
 
amka asubuhi fanya mazoezi na acha kufikiria ngono rafiki...... ukishindwa mtaani kwenu amna demu anayekuvutia uombe mzigo tu,... ukishindwa nenda kanunue..... usisahau kutumia Condom sawa
Yaani nilikuwa natafuta mahala ulipoandika kuwa utamsaidia mzigo wewe sijapaona.... Dah
 
Acha ushamba uaminifu sana its too dangerous for your health,life and future,Next time chapa pembeni

Ngoja nikutajie viwanja ukishindwa huko mtaani kwenu corner bar(ambiance),meeda,maisha club,Diddys,Buguruni ,Mango garden etc

Hivi.....ungekuwa wewe ungefanya hayo unayomshauri mwenzio?
 
pole sana, ila kama upo dar aya ni maeneo ya sinza tu bado kwingine, nenda mwaya toka zako home mzima, usinywe chochote, halafu nenda anzia pale meeda, njoo hapa chini soccer city, halafu njoo hapa oilcom kwenye kona, nenda pale kona bar/ ambiase, kisha ikifika night kali kuna wale wa buku 3, unakula vichwa tu, ila please tembea na box la kondomu za kutosha. kwa dom chako ni chako na keko, kwa mwanza pale karibia na hostel za chuo fulani, au mjini pale posta, moro kahumba, chalinze chek point, ilula pale ukipita sokoni karibu na baa mmoja hivi, iringa ndo usiseme. usiumize kichwa na watoto wa chuo hao wa road hawana wenyewe tena wengine wanafanya kazi zao.
ila kumbuka ONYO IKIMBIE ZINAA NDUGU.
 
Hapo inabidi utulize akili sana lasivyo utaangukia sehemu sio na utakuja kujutia tenaa
 
fisi alipewa ushauri, ukitaka usile mizoga 1.usizugumzie mizoga 2.Usipige story za mizoga 3. Usiende maeneo ilipo mizoga 4. Usiguse mzoga. Fanya hayo utakuwa salama
 
Promo at work...ila sijui kama umelipia gharama za tangazo hili
 
Back
Top Bottom