Nimeachana naye hali yangu ni mbaya sana msaada please

Nimeachana naye hali yangu ni mbaya sana msaada please

Mlanje

Senior Member
Joined
May 16, 2013
Posts
141
Reaction score
77
Wakuu nilikuwa na uhusiano na msichana mrembo na mwishoni mwa mwaka niligundua ana uhusiano na mtu mwingine iliniuma sana maana nimekuwa nae kwa miaka mitatu na nilikuwa nasubiri amalize chuo mwaka huu nioe.Katika kipindi cha uhusiano wetu nilikuwa mwaminifu sana na sijawahi hata kumtongoza mwanamke yeyote kwa kumheshimu mama watoto mtarajiwa.Baada ya kugundua na yeye kukiri kuwa na uhusiano na mtu mwingine na aliamua kuniambia kuwa anapenda aendelee na jamaa kiukweli nilishindwa kugombania mtu ambaye sio mwaminifu na kukubali kushindwa,kinachonisumbua kwa sasa nina hamu sana ya ngono usiku napata shida sana maana sijafanya tangu mwezi November nafikiria hata kufanya mapenzi na wanaojiuza ila nashindwa nishaurini nifanyeje maana bado sijapata mwingine na nimeumia sana
 
amka asubuhi fanya mazoezi na acha kufikiria ngono rafiki...... ukishindwa mtaani kwenu amna demu anayekuvutia uombe mzigo tu,... ukishindwa nenda kanunue..... usisahau kutumia Condom sawa
 
Ndio maana dada poa wapo alaaaah...wa wapi wewe..
 
Tafuta mwingine bhana, mbona wamejaa tu mtaani. Usithubutu kununua wa mitaani kijana.
 
Muda mchache ivo tu!!!

Wakati mwingine mwili si wa kuusikiliza sana. Mwili haujawahi kuridhika na kamwe hautakaa uridhike.

Si vzr kuurushu ukuendeshe, You got a brain meen. I am a man too bellow 30 so najua nachoongea.
 
hakuna hata bdada anaekumendea mtaani???
 
Acha ushamba uaminifu sana its too dangerous for your health,life and future,Next time chapa pembeni

Ngoja nikutajie viwanja ukishindwa huko mtaani kwenu corner bar(ambiance),meeda,maisha club,Diddys,Buguruni ,Mango garden etc
 
Hongera kwa kuwa mwaminifu, fanya mazoezi,tafuta mchumba mwingne,usitafute wa kununua kwani kuna madhara makubwa sana,usifanye mambo ya ajabu kisa umeachana na mtu.pole sana.
 
Hongera kwa kuwa mwaminifu, fanya mazoezi,tafuta mchumba mwingne,usitafute wa kununua kwani kuna madhara makubwa sana,usifanye mambo ya ajabu kisa umeachana na mtu.pole sana.

Ahsante sana
 
ukianza tu wa kununua cjui kama utaacha angalia na hilo. huna hobby yyt?
 
amka asubuhi fanya mazoezi na acha kufikiria ngono rafiki...... ukishindwa mtaani kwenu amna demu anayekuvutia uombe mzigo tu,... ukishindwa nenda kanunue..... usisahau kutumia Condom sawa



hapa kidogo naomba niende kinyume na wewe. usimshauri kuchukua msichana wa mtaani au kwenda kununua dada poa. afanye mazoezi na kuweka mawazo katika mambo mengine. ungemuuliza kwa mfano akiwa ndani ya ndoa akaambiwa mkewe anamatatizo na anatakiwa kukaa miezi sita bila kujamiiana hataweza? kama hataweza kutakuwa na uwalakini
 
Wale wa mitaani ni mafundi mbaya,wasiwasi utabobea kabisa huko na kuambukizwa miwaya.
 
Mwanaume Aliyekamilika Anaweza Kukaa Muda Gani Bila Kugegeda, Na Je Mapadri Vp? Mbona Hawageged Na Wako Poa Tu.
Unatakiwa Uwe Bize Na Mambo Mengine
 
Back
Top Bottom