Nilivyotapeliwa na mwanaJF huyu bila huruma

Nilivyotapeliwa na mwanaJF huyu bila huruma

🤣🤣🤣

Ngoja kwanza ofa zinamilike baba mtumishi

Tusichaniane mikeka tafadhali...ujue nikikosa hiyo,siwezi vaa jezi yako ya chelshit😀
Hapa unazungumzia the most expensive sports team ever to be sold.
 
Mimi nilitapeliwa na mtu tuliyekua nae utotoni sasa ni meneja wa bank moja ya nje Ina rangi nyekundu. Nilimpa laki saba kwa awamu tatu anitafutie Kazi kuna
mtu aliyenibeba chuo nilitaka kulipa fadhila. Huyu meneja jamaa yangu mshahara wake ulikuwa ni milioni 5 kwa mwezi. Akisema anawapa jamaa zake wa cabinet ya ajira sababu zinauzwa nafasi zile wengi wanataka. Baadae niliona kiswahili kingi pesa ndo zinatakiwa kutoka zaidi, alipostuka akawa apokei simu wala message. Nikamfata ofisini kwake akakataa kabisa eti siyo yeye nimetapeliwa, nikamuuliza classmates mwingine wa ukuaji wote akaniambia kwann sikumshirikisha mwanzoni angenijuza kuhusu jamaa amebadilika siku hizi Mimi ni mtu wa tatu wa karibu kupigwa.
Basi nikaiachia hivyo hivyo.
 
Wanaume wa dar wana shida .wanawaza tu utapeli
Sasa amechukuaje hela ndogo hivo
Hyo si ela ya chai tu
Akafie mbele huko
 
Back
Top Bottom