Nilifanya ujinga kumsomesha mdogo wangu wa kike

Nilifanya ujinga kumsomesha mdogo wangu wa kike

Take it easy and positive brother.She won’t be the same after delivery.Huyo mjukuu atakayezaliwa anaweza kuja kumtoa kimaisha And it’s possible also akapata namna nyingine ya maisha na eliminates baada ya kujifungua
 
Ha ha ha katest mitambo iko vzr
Hapo kaka mchukue ajifungue tunza Anko yeye aende SHULE. Hakuna MTU muhimu ktk maisha kama dada endapo n maisha mazuri. Ni msaada kweli kweli. Hiyo Mimba alitest mitambo akiwa home/au huko SHULE. Inatakiwa kumsamehe sanaaaa
 
Hii thread naona wanawake ndio wamesogea wengi humu kumuombea msamaha mwenzao..

Mtoto Kala raha kanogewa kapitiliza sasa ni Majuto.

Ila km ni kweli hii ni Kama karma jichuguze.!
life's go on..!
 
Punguza hasira, Ratiba ya mtihani imeshatoka, mtihani mwezi wa 11, jaribu kumwombea kufanya mtihani siku hiyo mtafute mtu wakumshikia mtoto ye apige pepa.
 
Kupata mimba is one thing cha maana hapo ni maendeleo yake je ana akili ?, Kama anazo kuna sehemu nyingi za kumuendeleza kama VETA kujifunza kushona, Hotel Management n.k.

Kuhusu gharama kwani hakukuwa na shule za gharama ndogo kwa wakati huo ambazo ungeweza kutoa bila kuonyesha kwamba unahitaji return of investment ?

Investing in people ni jambo la maana sana.., hata kama kafanya kosa endelea kumuwezesha shukrani atakazokuja kukupa baadae huwezi kujua, akifanikiwa huenda hata watoto wako au wewe siku yakikuzidi utapata pa kukimbilia..., swali la maana ni elimu anaiweza ? (muwezeshe kulingana na yeye nini anaweza na anapenda).., Tenda Wema uende zako
 
Nakupata vyema mkuu uchungu wake.

Miaka yote hiyo ungefunga ng'ombe au mbuzi now ungekuwa unafaidi nyama na maziwa.
 
hiki ndio tunaita kwa kiswahili sanifu "kiherehere" ..
On serious note, jaribu kuitumia hiyo scenario kama fursa, usiniulize "how?"
 
Punguza hasira, Ratiba ya mtihani imeshatoka, mtihani mwezi wa 11, jaribu kumwombea kufanya mtihani siku hiyo mtafute mtu wakumshikia mtoto ye apige pepa.
Kama ina miezi 4 hawawezi mruhusu mwenzi 11 huwenda akawa bado kujifungua.
 
Kama ni mjamzito na imejulikana shuleni HUYO HAWEZI FANYA MTIHANI, kuna sababu.
Ova.
Punguza hasira, Ratiba ya mtihani imeshatoka, mtihani mwezi wa 11, jaribu kumwombea kufanya mtihani siku hiyo mtafute mtu wakumshikia mtoto ye apige pepa.
 
Mtafute jamaa alompa ujauzito muende kwenye sheria vinginevyo amuoe
 
Back
Top Bottom