Nilichomfanya Mama Mkwe nadhani hatokisahau kwa muda mrefu

Nilichomfanya Mama Mkwe nadhani hatokisahau kwa muda mrefu

Daa ungesema hivyo ngeshukuru nakuona hii "RIZIKI KITAKO" yaani nmejikalia tu hivi naletewa papugiiii nijilie... Imagine ndo unanivulia hiyo kitu... Ashakum si matusi... Najua una udambwi dambwi mwingi sana kasie ... Uongo? Asalalleeehh.... Sipati picha... Mantashallah hizo kudra zake manani na uumbaji wake sekebu...mi ninani hata nisitambue uzuri wa hicho kiumbwa?
hahahah nimeipenda hio "rizki kitako"
 
Sasa huu si upeo wako. Huu ni upeo wa mwandishi au mleta hoja. Ukitaka kuandika kwa upeo wako unaweza anzisha thread inaruhusiwa.

Ukitaka wote to think uniformly then you will be insulting my intelligence.which isnt good.think the way you think.coz i am gonna think the way i think.
Lugha ya kiwango hiki haiwezi kuwa ya darasa la 7
 
Hakuna anayekataa kuwa mama atabakia kuwa mama, tuanzie hapo kama ni kweli unaanzaje kupiga simu kwa mwanao usiku kweli ? Hata dada yangu tu hawezi piga simu usiku eti kupiga story kweli? Hama hana malezi mazuri mtoto na mama yake hao ndiyo wale hawachelewi kuomba omba vihela kwa wakwe laa aibu sana hiyo
Mkuu naomba nisiendelee kujibu plz ila nimekuelewa, siku njema.
 
Actually sipendi kumsema vibaya mama mzaa chema ila kuna mambo yalianza kunikera. huyu mama alikuwa ananikosea sana heshima. ikifika saa 4 usiku anampigia mtoto wake eti kumsalimia na kumtakia usiku mwema.basi wataongea umbea na mambo mengine wakati huo tupo kitandani mida ya kulana.

Siku ya kwanza ,ya pili na ya tatu nikasema hapana this is too much. kwa nini asimpigie mchana? kumbe zile siku ambazo mumewe kalala kwa mke mwingine yeye ndo anaondoa upweke kwa kuongea na mke wangu mida ya usiku.

Basi jana hivyo hivyo akapiga simu saa nne kasoro dk 20 nikamwacha akaongea kidogo na mtoto wake then mi nikaanza kumchezea wife...wife namjulia maeneo ambayo waarabu wake wamelala. nikawaamsha... sauti yake ikaanza kubadilika.akaona isiwe shida akamwambia mama yake "mama subiri kidogo ntakupigia sasa hivi kuna kitu nataka kufanya"

Mi nikaendelea kumwandaa mpaka akawa nusu mzima nusu kazimia...nika redial ile namba ya mama yake then nikaanza kumkamua huku simu nimeiweka karibu sote tukipiga kelele za kulana. nili amua kum drill hasa... akawa anapiga makelele anatukana kimahaba nami namwambia "gimme your sweet ***** sy , lemme f***k hard " n.k makusudi tu.... naye yule dada wazimu wake ushampanda anabubujika tu . wakati huo wote simu kule mama mkwe anasikiliza.

Alipokuja kuharibu ni aliposema " u****o wako mtamu sana baby" nadhani hapo mama mkwe ndo akakata simu. basi nikaendelea kumchapa bakora hasa, huyu binti yake kwa hasira kali sana... kama nataka kuwasha moto mle ndani.... maana nlikuwa simalizi kutokana na ghadhabu iliyokuwa inasababishwa na mama yake.na kwa kuwa nlishamfugia hasira nikasema sasa ndo ataona cha mtema kuni ili akimaliza ampigie vizuri mama yake kumsimulia.

Kweli tukamaliza.... akawa hoi kasambaza tu miguu hivi kama chura aliyekufa barabarani. nikamsafisha sikuwa na hiyana naye maana nami nimepata raha.nisikose shukrani.then nikamkumbusha ulimwambia mama utampigia. akajibu "aaargh naye alale zake atuache watu tupumzike"

Leo muda huu ananipigia kuwa mama yake kampigia kamwambia jana alisikia tunapigana mikasi.anasema yake kalaumu sana kuwa halikuwa jambo zuri kusikia mtoto wake analiwa na yale maneno yoote. eti hakulala usiku kucha. nikamwambia hilo kwani kosa la nani?simu ilijipiga si tungejuaje? nikamwambia basi hapo amwambie tu mama kwa upole kuwa saa tatu na kuendelea ndo mida yetu na sisi ya kuungana.muda wa kukanda matofali ya kufyatulia watoto.

Sidhani kama atarudia tena tabia yake ya ajabu ajabu.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Bora hakusikia unazibua mtaro ama sivyo ungekabidhiwa kwa kijana wa kolo mi jei mzima mzima.
 
then why don't you just get busy somewhere and leave it the way it is? coz your pain and sorrow wont change anything written and commented here. you believe what you believe and don't waste no time in trying to think you can change anything written here ... why some people are so damn bothered for things which aren't intended for them? it is written and i will write again and again. coz i am what i am and you are what you are. ain't gonna change this.

you aren't forced to either read or comment anything. wise and decent people just pass far away and leave it the way it is.but stupid people always like to put the nose where it shouldn't be.

Im not obligated to study human beings....why Am I?

I reply as what he presents......besides,we are all random internet characters here,who cares?
 
Ilizuka tu tabia usiku saa nne tupo kitandani na wife mama mkwe anapiga simu aongee na mwanaye. Nmevumilia kama miezi kadhaa hivi. Ilikuwa inanikera maana sometime tunafanya warm up mara simu inaita wife utamsikia "mama huyo sijui ana shida gani ngoja nimsikilize"

Tatizo mama mkwe mumewe alifariki so yupo single right now na inaonekana ameshasahau hata maadili ya mida ya kuwasiliana na mtoto wake aliyeolewa.

Jana akapiga simu saa tano.bahati nzuri muda huo ilikuwa ni half time.wife akapokea ile simu nikasikia sauti ni ya mama mkwe. Nlikwazika sana. Saa tano unampigia mtu simu unataka nini na mtu mwenyewe ni mke?Nikaongea kwa sauti kubwa.

"Hivi ni nani ambaye hana akili kiasi hicho anakupigia simu wewe mke wa mtu mida hii?maana sidhani kama huyo rafiki yako ana heshima na anafahamu maana ya ndoa.mida hii ya wanandoa kutombanah yeye anapiga simu why naye asitafute wa kumtombah awe busy aache wanandoa wa enjoy?"

Wife alikata simu haraka na kung'aka ... "Hayo maneno umeongea unajua nlikuwa naongea na mama na amekusikia?"

Nlimjibu kwa utulivu kabisa. "Acha uongo, mama hawezi kuwa na mambo ya kipuuzi akupigie simu saa tano na anajua wewe umeolewa mpige stories.mimi huwa namwona ana hekima ni mtu mzima.usimsingizie tabia za kishenzi kama hizo"

Wife aliishiwa nguvu kabisa akawa anatembeza tembeza tu macho kama mgonjwa wa dege dege. Nlimwambia hiyo ni tabia ya watu wasio staarabika.mimi binafsi kuwasiliana na mke au mume wa mtu mwisho saa mbili na nusu usiku. Na hapo iwe ni lazima sana.otherwise si kesho ipo?

Wamama wa siku hizi hawana maadili kabisa.hawaheshimu ndoa za watoto wao. Wanatujengea tabia mbaya sana. Maana kuna siku nlikuwa napiga show saa nne na nusu simu ya wife inaita kuangalia jina ni la mama mkwe na namba yake.nikapokea nikampa huku naendelea kupiga show na yeye anahema sana.

Akakata simu.tumemaliza akampigia.baadaye anaomba tena nimtombeh...nikamwambia ameshanikata stimu.hakujifunza lakini la jana nadhani atakuwa amejifunza yeye na mama yake pia.
 
Back
Top Bottom