Nilichomfanya Mama Mkwe nadhani hatokisahau kwa muda mrefu

Nilichomfanya Mama Mkwe nadhani hatokisahau kwa muda mrefu

Kuwa interrupted wakati wa faragha inakera kwelikweli tena ikitokea mtu akawa huyo huyo siku zote tena mtu mzima ndo kabisa.

Na hizi bundle zilivyo-cheap ni fedheha.

Mama mkwe atafute mtu wa kum-keep busy mida hiyo.
 
Hata iwe kila usiku mara 10. Mama ni mama.

Wewe hujalelewa kwa mapenzi ya mama.

Yaani kutwa nzima wamekosa muda wa kuongea hadi saa Tano Usiku?
Hiyo haikubaliki.
Ndoa nayo ina Stahiki zake,
Iheshimiwe.
Hayo sio Mapenzi ya Mama na Mtoto,
Ni watu wazima wawili wasiojitambua.

Muhimu:
Uwe unachagua maneno ya staha ma kutuma busara unapomkosoa mtu.

Unawezaje kuwa 'subjective' kwangu kwa kutoa tu maoni yangu tena kwa Lugha yakimajununi mithili ya hiyo uliyotumika hapo juu?

Umenikosea.
 
Yaani kutwa nzima wamekosa muda wa kuongea hadi saa Tano Usiku?
Hiyo haikubaliki.
Ndoa nayo ina Stahiki zake,
Iheshimiwe.
Hayo sio Mapenzi ya Mama na Mtoto,
Ni watu wazima wawili wasiojitambua.

Muhimu:
Uwe unachagua maneno ya staha ma kutuma busara unapomkosoa mtu.

Unawezaje kuwa 'subjective' kwangu kwa kutoa tu maoni yangu tena kwa Lugha yakimajununi mithili ya hiyo uliyotumika hapo juu?

Umenikosea.
Hata saa nane au kumi ya usiku.

Lazima ana umuhimu ndiyo akapiga hiyo simu.

Usilete habari za baniani mbaya kiatu chake dawa.

Kama kiatu chake dawa basi na yeye ni mwema tu.
 
Hata saa nane au kumi ya usiku.

Lazima ana umuhimu ndiyo akapiga hiyo simu.

Usilete habari za baniani mbaya kiatu chake dawa.

Kama kiatu chake dawa basi na yeye ni mwema tu.

Kamuoza ili iweje kumbe anataka awe huru nae 24/7?
Kwa msimamo wako huu,
Mamamkwe ukiniletea hizo nitakualika kwa '3-some' siku moja.
Eee! Si-mnapendana sana na mwanao?
Tutaenda sawa tu.
 
Ilizuka tu tabia usiku saa nne tupo kitandani na wife mama mkwe anapiga simu aongee na mwanaye. Nmevumilia kama miezi kadhaa hivi. Ilikuwa inanikera maana sometime tunafanya warm up mara simu inaita wife utamsikia "mama huyo sijui ana shida gani ngoja nimsikilize"

Tatizo mama mkwe mumewe alifariki so yupo single right now na inaonekana ameshasahau hata maadili ya mida ya kuwasiliana na mtoto wake aliyeolewa.

Jana akapiga simu saa tano.bahati nzuri muda huo ilikuwa ni half time.wife akapokea ile simu nikasikia sauti ni ya mama mkwe. Nlikwazika sana. Saa tano unampigia mtu simu unataka nini na mtu mwenyewe ni mke?Nikaongea kwa sauti kubwa.

"Hivi ni nani ambaye hana akili kiasi hicho anakupigia simu wewe mke wa mtu mida hii?maana sidhani kama huyo rafiki yako ana heshima na anafahamu maana ya ndoa.mida hii ya wanandoa kutombanah yeye anapiga simu why naye asitafute wa kumtombah awe busy aache wanandoa wa enjoy?"

Wife alikata simu haraka na kung'aka ... "Hayo maneno umeongea unajua nlikuwa naongea na mama na amekusikia?"

Nlimjibu kwa utulivu kabisa. "Acha uongo, mama hawezi kuwa na mambo ya kipuuzi akupigie simu saa tano na anajua wewe umeolewa mpige stories.mimi huwa namwona ana hekima ni mtu mzima.usimsingizie tabia za kishenzi kama hizo"

Wife aliishiwa nguvu kabisa akawa anatembeza tembeza tu macho kama mgonjwa wa dege dege. Nlimwambia hiyo ni tabia ya watu wasio staarabika.mimi binafsi kuwasiliana na mke au mume wa mtu mwisho saa mbili na nusu usiku. Na hapo iwe ni lazima sana.otherwise si kesho ipo?

Wamama wa siku hizi hawana maadili kabisa.hawaheshimu ndoa za watoto wao. Wanatujengea tabia mbaya sana. Maana kuna siku nlikuwa napiga show saa nne na nusu simu ya wife inaita kuangalia jina ni la mama mkwe na namba yake.nikapokea nikampa huku naendelea kupiga show na yeye anahema sana.

Akakata simu.tumemaliza akampigia.baadaye anaomba tena nimtombeh...nikamwambia ameshanikata stimu.hakujifunza lakini la jana nadhani atakuwa amejifunza yeye na mama yake pia.
Mbona hii ilishakuja humu miaka mingi mmeamua kuirudia???
 
Ilizuka tu tabia usiku saa nne tupo kitandani na wife mama mkwe anapiga simu aongee na mwanaye. Nmevumilia kama miezi kadhaa hivi. Ilikuwa inanikera maana sometime tunafanya warm up mara simu inaita wife utamsikia "mama huyo sijui ana shida gani ngoja nimsikilize"

Tatizo mama mkwe mumewe alifariki so yupo single right now na inaonekana ameshasahau hata maadili ya mida ya kuwasiliana na mtoto wake aliyeolewa.

Jana akapiga simu saa tano.bahati nzuri muda huo ilikuwa ni half time.wife akapokea ile simu nikasikia sauti ni ya mama mkwe. Nlikwazika sana. Saa tano unampigia mtu simu unataka nini na mtu mwenyewe ni mke?Nikaongea kwa sauti kubwa.

"Hivi ni nani ambaye hana akili kiasi hicho anakupigia simu wewe mke wa mtu mida hii?maana sidhani kama huyo rafiki yako ana heshima na anafahamu maana ya ndoa.mida hii ya wanandoa kutombanah yeye anapiga simu why naye asitafute wa kumtombah awe busy aache wanandoa wa enjoy?"

Wife alikata simu haraka na kung'aka ... "Hayo maneno umeongea unajua nlikuwa naongea na mama na amekusikia?"

Nlimjibu kwa utulivu kabisa. "Acha uongo, mama hawezi kuwa na mambo ya kipuuzi akupigie simu saa tano na anajua wewe umeolewa mpige stories.mimi huwa namwona ana hekima ni mtu mzima.usimsingizie tabia za kishenzi kama hizo"

Wife aliishiwa nguvu kabisa akawa anatembeza tembeza tu macho kama mgonjwa wa dege dege. Nlimwambia hiyo ni tabia ya watu wasio staarabika.mimi binafsi kuwasiliana na mke au mume wa mtu mwisho saa mbili na nusu usiku. Na hapo iwe ni lazima sana.otherwise si kesho ipo?

Wamama wa siku hizi hawana maadili kabisa.hawaheshimu ndoa za watoto wao. Wanatujengea tabia mbaya sana. Maana kuna siku nlikuwa napiga show saa nne na nusu simu ya wife inaita kuangalia jina ni la mama mkwe na namba yake.nikapokea nikampa huku naendelea kupiga show na yeye anahema sana.

Akakata simu.tumemaliza akampigia.baadaye anaomba tena nimtombeh...nikamwambia ameshanikata stimu.hakujifunza lakini la jana nadhani atakuwa amejifunza yeye na mama yake pia.
Hahahahaa wew mtu ni nyokoooo
 
Ilizuka tu tabia usiku saa nne tupo kitandani na wife mama mkwe anapiga simu aongee na mwanaye. Nmevumilia kama miezi kadhaa hivi. Ilikuwa inanikera maana sometime tunafanya warm up mara simu inaita wife utamsikia "mama huyo sijui ana shida gani ngoja nimsikilize"

Tatizo mama mkwe mumewe alifariki so yupo single right now na inaonekana ameshasahau hata maadili ya mida ya kuwasiliana na mtoto wake aliyeolewa.

Jana akapiga simu saa tano.bahati nzuri muda huo ilikuwa ni half time.wife akapokea ile simu nikasikia sauti ni ya mama mkwe. Nlikwazika sana. Saa tano unampigia mtu simu unataka nini na mtu mwenyewe ni mke?Nikaongea kwa sauti kubwa.

"Hivi ni nani ambaye hana akili kiasi hicho anakupigia simu wewe mke wa mtu mida hii?maana sidhani kama huyo rafiki yako ana heshima na anafahamu maana ya ndoa.mida hii ya wanandoa kutombanah yeye anapiga simu why naye asitafute wa kumtombah awe busy aache wanandoa wa enjoy?"

Wife alikata simu haraka na kung'aka ... "Hayo maneno umeongea unajua nlikuwa naongea na mama na amekusikia?"

Nlimjibu kwa utulivu kabisa. "Acha uongo, mama hawezi kuwa na mambo ya kipuuzi akupigie simu saa tano na anajua wewe umeolewa mpige stories.mimi huwa namwona ana hekima ni mtu mzima.usimsingizie tabia za kishenzi kama hizo"

Wife aliishiwa nguvu kabisa akawa anatembeza tembeza tu macho kama mgonjwa wa dege dege. Nlimwambia hiyo ni tabia ya watu wasio staarabika.mimi binafsi kuwasiliana na mke au mume wa mtu mwisho saa mbili na nusu usiku. Na hapo iwe ni lazima sana.otherwise si kesho ipo?

Wamama wa siku hizi hawana maadili kabisa.hawaheshimu ndoa za watoto wao. Wanatujengea tabia mbaya sana. Maana kuna siku nlikuwa napiga show saa nne na nusu simu ya wife inaita kuangalia jina ni la mama mkwe na namba yake.nikapokea nikampa huku naendelea kupiga show na yeye anahema sana.

Akakata simu.tumemaliza akampigia.baadaye anaomba tena nimtombeh...nikamwambia ameshanikata stimu.hakujifunza lakini la jana nadhani atakuwa amejifunza yeye na mama yake pia.
Kaka uko Vizuri sana mkuu
 
Ilikua umweleze mkeo kuhusu hili jambo na sio njia uliyoitumia mkuu.

Kumbe unaelewa kabisa Mama mkwe anapitia kipindi kigumu na changamoto za ujane lakini umeamua kumvunjia heshima kwa makusudi kabisa.
Njia aliyetumia ni safi sana
 
Back
Top Bottom