Nilichomfanya Mama Mkwe nadhani hatokisahau kwa muda mrefu

Nilichomfanya Mama Mkwe nadhani hatokisahau kwa muda mrefu

ungekuwa na mume hata hapa usingesema kitu .... ila inshallah unaweza kuja kupata mume.
Mkuu sina ulazima wa kukulazimisha uniamini wala unielewe,ulicho kifahamu wewe kinatosha,siku njema.
 
ungekuwa na mume wa hivyo dada hata hapa usingesema kitu.... wewe acha sisi tunamuelewa muandishi. wwe tafuta mume wa ndoto zako. na kama ungekuwa naye haya uliyoandika usingeandika au kama unaye basi si vile unavyotaka kujinadi.
Inshallah kheir.
 
Ungemkoleza ukamwambia nitukanie mama yako....angetukana na mama asingerudia
 
oh mie nilidhani ulimla tigo na ukawa unalilia kusema tigo yako tamu sana bby na mama yake akasikia
 
Nipe namba ya mama mkwe, niwe ninamliwaza, hahaha na yeye kwa nn hakukata simu, inaonekana alinogewa kusikiliza
 
Hhahahahahahahahaaaa shakamoo GuDume

I love you GuDume

I mean umenitekenya sanaaaa, nibakishie mbavu za kubinjuka baadae

Asante GuDume kwa kunipa stata ya dance la baadae.
 
Hii ndo ilikuwa inafaa sana.... Ningemnong'oneza tu kuwa nikukanie mama yako matusi mazito mazito... Ndo mama mkwe angekoma kabisa.. .


Ungemkoleza ukamwambia nitukanie mama yako....angetukana na mama asingerudia
 
Kasie.... Upo dadaaaa! Ha ha ha.... Najua sarakasi zako huko.... Hala hala kitanda na chaga mama....


Hhahahahahahahahaaaa shakamoo GuDume

I love you GuDume

I mean umenitekenya sanaaaa, nibakishie mbavu za kubinjuka baadae

Asante GuDume kwa kunipa stata ya dance la baadae.
 
Kasie.... Upo dadaaaa! Ha ha ha.... Najua sarakasi zako huko.... Hala hala kitanda na chaga mama....

Hhahahahaha Gudume jamani, Kasie ni dada yako; imekuwaje ukajua sarakasi za dada yako hata ukampa angalizo la kitanda na chaga kuvunjika.......

Au ndo chabo...!!! hahahahahhahaaaa kakaaaa.....
 
Aaahh... Si unajua udada wa kadadaa...udugu wa kuunga unga ,binamu nyama ya hamu.waswahili wanasema ukuu kuu wa kamba si upya wa mkambaa,japo ni nyembamba na tena imechaka...

Najua wewe si mtu wa anga za hapa...we ni wa anga za kimataifa...😀😀😀😀

Hhahahahaha Gudume jamani, Kasie ni dada yako; imekuwaje ukajua sarakasi za dada yako hata ukampa angalizo la kitanda na chaga kuvunjika.......

Au ndo chabo...!!! hahahahahhahaaaa kakaaaa.....
 
Dah huyo mama mkwe wako ni wa aina gani mpaka umfanyie mambo ya kitoto namna hiyo? Duh
 
Hahahhahhahhahaha maisha haya yana vituko sana dah, sasa hapo jiandae kisaikolojia mkuu kama mama mkwe hajatulia ataanza kukuwinda
 
Ha ha ha.... Hatari sana hii.

Hahahhahhahhahaha maisha haya yana vituko sana dah, sasa hapo jiandae kisaikolojia mkuu kama mama mkwe hajatulia ataanza kukuwinda
 
Back
Top Bottom