Nilichomfanya Mama Mkwe nadhani hatokisahau kwa muda mrefu

Nilichomfanya Mama Mkwe nadhani hatokisahau kwa muda mrefu

Nauhakika gudume bangi uliyokula Leo ni ya Norway khaa
Actually sipendi kumsema vibaya mama mzaa chema ila kuna mambo yalianza kunikera. huyu mama alikuwa ananikosea sana heshima. ikifika saa 4 usiku anampigia mtoto wake eti kumsalimia na kumtakia usiku mwema.basi wataongea umbea na mambo mengine wakati huo tupo kitandani mida ya kulana.

Siku ya kwanza ,ya pili na ya tatu nikasema hapana this is too much. kwa nini asimpigie mchana? kumbe zile siku ambazo mumewe kalala kwa mke mwingine yeye ndo anaondoa upweke kwa kuongea na mke wangu mida ya usiku.

Basi jana hivyo hivyo akapiga simu saa nne kasoro dk 20 nikamwacha akaongea kidogo na mtoto wake then mi nikaanza kumchezea wife...wife namjulia maeneo ambayo waarabu wake wamelala. nikawaamsha... sauti yake ikaanza kubadilika.akaona isiwe shida akamwambia mama yake "mama subiri kidogo ntakupigia sasa hivi kuna kitu nataka kufanya"

Mi nikaendelea kumwandaa mpaka akawa nusu mzima nusu kazimia...nika redial ile namba ya mama yake then nikaanza kumkamua huku simu nimeiweka karibu sote tukipiga kelele za kulana. nili amua kum drill hasa... akawa anapiga makelele anatukana kimahaba nami namwambia "gimme your sweet ***** sy , lemme f***k hard " n.k makusudi tu.... naye yule dada wazimu wake ushampanda anabubujika tu . wakati huo wote simu kule mama mkwe anasikiliza.

Alipokuja kuharibu ni aliposema " u****o wako mtamu sana baby" nadhani hapo mama mkwe ndo akakata simu. basi nikaendelea kumchapa bakora hasa, huyu binti yake kwa hasira kali sana... kama nataka kuwasha moto mle ndani.... maana nlikuwa simalizi kutokana na ghadhabu iliyokuwa inasababishwa na mama yake.na kwa kuwa nlishamfugia hasira nikasema sasa ndo ataona cha mtema kuni ili akimaliza ampigie vizuri mama yake kumsimulia.

Kweli tukamaliza.... akawa hoi kasambaza tu miguu hivi kama chura aliyekufa barabarani. nikamsafisha sikuwa na hiyana naye maana nami nimepata raha.nisikose shukrani.then nikamkumbusha ulimwambia mama utampigia. akajibu "aaargh naye alale zake atuache watu tupumzike"

Leo muda huu ananipigia kuwa mama yake kampigia kamwambia jana alisikia tunapigana mikasi.anasema yake kalaumu sana kuwa halikuwa jambo zuri kusikia mtoto wake analiwa na yale maneno yoote. eti hakulala usiku kucha. nikamwambia hilo kwani kosa la nani?simu ilijipiga si tungejuaje? nikamwambia basi hapo amwambie tu mama kwa upole kuwa saa tatu na kuendelea ndo mida yetu na sisi ya kuungana.muda wa kukanda matofali ya kufyatulia watoto.

Sidhani kama atarudia tena tabia yake ya ajabu ajabu.
 
Aaahh... Si unajua udada wa kadadaa...udugu wa kuunga unga ,binamu nyama ya hamu.waswahili wanasema ukuu kuu wa kamba si upya wa mkambaa,japo ni nyembamba na tena imechaka...

Najua wewe si mtu wa anga za hapa...we ni wa anga za kimataifa...😀😀😀😀

Hahahahahahaaa kidogo niseme GuDume nimekuvulia chuu.. nikaishia njiani na kurekebisha, GuDume binamu nimekuvulia kofia looh.

Basi msalimie mama mkwe, mwambie mie nipo kusikiliza simu zake mmewe akiwa kwa mke mdogo aahahahahhahahahahaaa.

Hivi GuDume ulizaliwa mwezi wa ngapi?
 
Hii ni moja ya vibonzo vya aina ya tom and jerry,Mkuu wewe una kipaji kifanyie kazi.
 
Daa ungesema hivyo ngeshukuru nakuona hii "RIZIKI KITAKO" yaani nmejikalia tu hivi naletewa papugiiii nijilie... Imagine ndo unanivulia hiyo kitu... Ashakum si matusi... Najua una udambwi dambwi mwingi sana kasie ... Uongo? Asalalleeehh.... Sipati picha... Mantashallah hizo kudra zake manani na uumbaji wake sekebu...mi ninani hata nisitambue uzuri wa hicho kiumbwa?

Hahahahahahaaa kidogo niseme GuDume nimekuvulia chuu.. nikaishia njiani na kurekebisha, GuDume binamu nimekuvulia kofia looh.

Basi msalimie mama mkwe, mwambie mie nipo kusikiliza simu zake mmewe akiwa kwa mke mdogo aahahahahhahahahahaaa.

Hivi GuDume ulizaliwa mwezi wa ngapi?
 
Aaahh mama husema.. Mimi nlizaliwa kipindi cha mavuno mwaka ule nzige walikula sana mazao.lakini shamba lao tu ndo halikutembelewa na nzige. Na mwaka huo mwalimu nyerere alifika kijijini kwao akaonana na mzee wangu.

Hahahahahahaaa kidogo niseme GuDume nimekuvulia chuu.. nikaishia njiani na kurekebisha, GuDume binamu nimekuvulia kofia looh.

Basi msalimie mama mkwe, mwambie mie nipo kusikiliza simu zake mmewe akiwa kwa mke mdogo aahahahahhahahahahaaa.

Hivi GuDume ulizaliwa mwezi wa ngapi?
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]ISALUTE YOU MLETA THREAD
 
ha ha ha.. ndugu yangu mimi nina elimu ya kitaa tu ... sisi ni wale ambao miaka ile tlifaulu darasa la saba tukakatwa majina. miaka ya 80s
[emoji23] [emoji23] [emoji23] au majina yalikuwa nyuma ya ubao wa matangazo
 
Nashukuru mwenyezi Mungu kwakunipa mume anaeheshimu familia yangu na Inshallah azidi kumuepusha na fikra chafu.
Sasa mama anampigia vipi mtoto wakike mwenye mme usiku bila sababu ya msingi labda kuna dhalula nyumbani, sasa kama huyo hana adabu kabisa huyo au ndiyo wale wamama wa mjini kujifanya hamnazo
 
Hata kama umetunga lakini ina kaukweli fulani.Mimi pia huwa nakerwa sana kuwa na mtu bize na simu tuuu wakati namtaka nimle. Kama sitoanza kumtomasa basi najamba kwa sauti kubwa sana, basi anaweza kukata hiyo simu au akacheka na kujikuta anashindwa kuongea na kuishia kupigwa mti.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji1] [emoji23] kuna watu mmepinda jamani
 
Actually sipendi kumsema vibaya mama mzaa chema ila kuna mambo yalianza kunikera. huyu mama alikuwa ananikosea sana heshima. ikifika saa 4 usiku anampigia mtoto wake eti kumsalimia na kumtakia usiku mwema.basi wataongea umbea na mambo mengine wakati huo tupo kitandani mida ya kulana.

Siku ya kwanza ,ya pili na ya tatu nikasema hapana this is too much. kwa nini asimpigie mchana? kumbe zile siku ambazo mumewe kalala kwa mke mwingine yeye ndo anaondoa upweke kwa kuongea na mke wangu mida ya usiku.

Basi jana hivyo hivyo akapiga simu saa nne kasoro dk 20 nikamwacha akaongea kidogo na mtoto wake then mi nikaanza kumchezea wife...wife namjulia maeneo ambayo waarabu wake wamelala. nikawaamsha... sauti yake ikaanza kubadilika.akaona isiwe shida akamwambia mama yake "mama subiri kidogo ntakupigia sasa hivi kuna kitu nataka kufanya"

Mi nikaendelea kumwandaa mpaka akawa nusu mzima nusu kazimia...nika redial ile namba ya mama yake then nikaanza kumkamua huku simu nimeiweka karibu sote tukipiga kelele za kulana. nili amua kum drill hasa... akawa anapiga makelele anatukana kimahaba nami namwambia "gimme your sweet ***** sy , lemme f***k hard " n.k makusudi tu.... naye yule dada wazimu wake ushampanda anabubujika tu . wakati huo wote simu kule mama mkwe anasikiliza.

Alipokuja kuharibu ni aliposema " u****o wako mtamu sana baby" nadhani hapo mama mkwe ndo akakata simu. basi nikaendelea kumchapa bakora hasa, huyu binti yake kwa hasira kali sana... kama nataka kuwasha moto mle ndani.... maana nlikuwa simalizi kutokana na ghadhabu iliyokuwa inasababishwa na mama yake.na kwa kuwa nlishamfugia hasira nikasema sasa ndo ataona cha mtema kuni ili akimaliza ampigie vizuri mama yake kumsimulia.

Kweli tukamaliza.... akawa hoi kasambaza tu miguu hivi kama chura aliyekufa barabarani. nikamsafisha sikuwa na hiyana naye maana nami nimepata raha.nisikose shukrani.then nikamkumbusha ulimwambia mama utampigia. akajibu "aaargh naye alale zake atuache watu tupumzike"

Leo muda huu ananipigia kuwa mama yake kampigia kamwambia jana alisikia tunapigana mikasi.anasema yake kalaumu sana kuwa halikuwa jambo zuri kusikia mtoto wake analiwa na yale maneno yoote. eti hakulala usiku kucha. nikamwambia hilo kwani kosa la nani?simu ilijipiga si tungejuaje? nikamwambia basi hapo amwambie tu mama kwa upole kuwa saa tatu na kuendelea ndo mida yetu na sisi ya kuungana.muda wa kukanda matofali ya kufyatulia watoto.

Sidhani kama atarudia tena tabia yake ya ajabu ajabu.
Kasikiliza porno la mwanaye
 
Usiwaze Mkuu tuzisake kma zinaisha leo.
Zitapatikna tu.[emoji14][emoji14][emoji14][emoji14][emoji14][emoji14][emoji14][emoji14][emoji14]
 
Back
Top Bottom