Nilichomfanya Mama Mkwe nadhani hatokisahau kwa muda mrefu

Nilichomfanya Mama Mkwe nadhani hatokisahau kwa muda mrefu

Sasa mama anampigia vipi mtoto wakike mwenye mme usiku bila sababu ya msingi labda kuna dhalula nyumbani, sasa kama huyo hana adabu kabisa huyo au ndiyo wale wamama wa mjini kujifanya hamnazo
Mkuu still sio sawa Mama anabakia kua Mama, inamaana ilishindikana hila yoyote yakufanya? au tuseme hapo ndio mwisho wa kufikiri nini kifanyike? huenda ikawa sawa kwa wengine ila kwa upeo wangu mimi sio sawa.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Npe number za mamkwe wako siki mume wake akipiga zamu kwa mwengine mimi naenda kumtoa upweke.
 
Hahahahaaaa,hii nimeipenda sana "mida yetu na sisi ya kuungana.muda wa kukanda matofali ya kufyatulia watoto.
 
Sasa huu si upeo wako. Huu ni upeo wa mwandishi au mleta hoja. Ukitaka kuandika kwa upeo wako unaweza anzisha thread inaruhusiwa.

Ukitaka wote to think uniformly then you will be insulting my intelligence.which isnt good.think the way you think.coz i am gonna think the way i think.


Mkuu still sio sawa Mama anabakia kua Mama, inamaana ilishindikana hila yoyote yakufanya? au tuseme hapo ndio mwisho wa kufikiri nini kifanyike? huenda ikawa sawa kwa wengine ila kwa upeo wangu mimi sio sawa.
 
Huu uzi nimewahi kuona katika social fulani kabili kidogo tu ila copy and paste.
 
Huyo mama sipatii picha joto lilivyompanda,nadhani vidole vilihusika maana nyege mbaya.
Usirudie tena!
 
Back
Top Bottom