kiatu kipya
JF-Expert Member
- Dec 4, 2016
- 3,269
- 1,980
Mkuu tutafanya maombi ngoja mi nizunge hapa mjinihahahahaahhha, jamani Asha huyu hahahahahahaahaha
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu tutafanya maombi ngoja mi nizunge hapa mjinihahahahaahhha, jamani Asha huyu hahahahahahaahaha
Kama uko Mwanza twende kuleeee michungwani kwa baba God nasikia huwa anajua sana kukemea watu wenye tabia kama za akina Asha, tehe tehe tehe.
Hapana hili la bilioni nne lilikuwa kweli maana ulinipa bilioni tatu. Kwahili asante saaana maana nilifanikiwa kutatua kale kashida kangu japokuwa haikutosha lakini alhamdulilah mambo yalikaa sawa.Nakumbuka Nilikwambia nina bilioni nne bank! 🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄🙄
Hilo Li Asha uskute ni darsas la 7Dah r.i.p ndugu yangu kwa kumkosoa ASHA
Au alisahau kumeza vidonge asubuhi akaona dunia chungu kwa siku hiyo. Kuna C2 Bugando vile vile siyo Milembe tu.Mungu wangu, ni ka mama kembambaaa ajabu hadi mishipa ya mwili unaiona, halafu kamepitisha mkorogo, kakatoboa pua kwa mbaaaaliiiiii
hahahahaaha, GIUSEPPE umenifanya nicheke kwa sauti kubwa hahahahahahahahahHapana hili la bilioni nne lilikuwa kweli maana ulinipa bilioni tatu. Kwahili asante saaana maana nilifanikiwa kutatua kale kashida kangu japokuwa haikutosha lakini alhamdulilah mambo yalikaa sawa.
kumbe baba God mfalme bado yupo hahaha umenikumbusha mbali mno...!Kama uko Mwanza twende kuleeee michungwani kwa baba God nasikia huwa anajua sana kukemea watu wenye tabia kama za akina Asha, tehe tehe tehe.
Hivi Bugando siku wagonjwa wa akili wako C2 kumbe? zamani walikuwa chini kabisa kule C1. Ila tuache utani Asha anatakiwa wamfuatilie afya yake hasa ya "serikali yake ya kichwa" yaelekea kuna nati zimelegea kichwani, halafu mbaya zaidi yuko sehemu ya kutunza kumbukumbu za ofisi, kibaya zaidi ya kibaya yeye ndie OFFICE SUPERVISOR!Au alisahau kumeza vidonge asubuhi akaona dunia chungu kwa siku hiyo. Kuna C2 Bugando vile vile siyo Milembe tu.
hahahahahahahahahahahahahhahah mwe!kumbe baba God mfalme bado yupo hahaha umenikumbusha mbali mno...!
Kaa vizur Asha akawii kukutumia mamba kwenye glas ohoooo...
Ila nilivyohoji elimu yake hadi kupewa cheo cha OFFICE SUPERVISOR walisema kuwa elimu yake ni DIPLOMA YA UTUNZAJI WA KUMBUKUMBU (DIPLOMA IN RECORD MANAGEMENT) alisomea CHUO CHA UTUMISHI WA UMMA - KAMPASI YA TABORA.
Wakati nasoma huko mwanza miaka ya 70 ilikuwa C1 huko lakini sijafika huko over 40 years now. Kuhusu Asha yawezekana na vile vidonge vingine je? Anaweza kawa hajali kitu anajua well .....Hivi Bugando siku wagonjwa wa akili wako C2 kumbe? zamani walikuwa chini kabisa kule C1. Ila tuache utani Asha anatakiwa wamfuatilie afya yake ha...sa ya "serikali yake ya kichwa" yaelekea kuna nati zimelegea kichwani, halafu mbaya zaidi yuko sehemu ya kutunza kumbukumbu za ofisi, kibaya zaidi ya kibaya yeye ndie OFFICE SUPERVISOR!
aiseeeeeeee!!Wakati nasoma huko mwanza miaka ya 70 ilikuwa C1 huko lakini sijafika huko over 40 years now. Kuhusu Asha yawezekana na vile vidonge vingine je? Anaweza kawa hajali kitu anajua well .....
😀😀😀😀😛😛😛😛
Mtizamo wangu tu lakini. Ila inabidi awe reported otherwise mtu anaweza kujidhuru sababu ya mpumbavu mmoja.aiseeeeeeee!!
Karibu tena Mwanza sasa kumenoga!Mtizamo wangu tu lakini. Ila inabidi awe reported otherwise mtu anaweza kujidhuru sababu ya mpumbavu mmoja.
🙁🙁🙁🙁🙁🙁🙁🙁🙁bora umeaga mapema coz anaenda kukutafuta kwenye cctv.
Mambo ya ofisi za ummaDuuuh hatari sana