Nilichokiona ofisi ya Mkuu wa Mkoa Mwanza leo

Nilichokiona ofisi ya Mkuu wa Mkoa Mwanza leo

ahahaaa asha ngedere kazua balaa hadi jf
naomba namba zake kuna mtu nataka nimloge
Shida moja ya hawa watumishi kama Asha wanakua wameshakaa eneo moja muda mrefu na kuzoeana na kila mtu in such a way kwamba wanashindwa kabisa kuwa na heshima ama kujiheshimu. Public office sio sehemu ya kushusha heshima za watu. Inatakiwa abadilike ama abadilishwe
 
Bandari ya Dar alikuwepo mtumishi ambae ni mganga wa jadi alikuwa anapokea mshahara na kazini haendi.Menejimenti inamwogopa kulikoni kifo,imemuacha tu.Kwa nn iwe hivi?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom