- Thread starter
- #41
Lakini yawezekana ikawa ni kweli!!!🙄🙄🙄🙄hujui siri ya mtungi mkuu, wewe unamuona mbaya anayemiliki anamuona malkia wa nguvu
Lakini yawezekana ikawa ni kweli!!!🙄🙄🙄🙄hujui siri ya mtungi mkuu, wewe unamuona mbaya anayemiliki anamuona malkia wa nguvu
Tukiacha uchawi vipi kajazia?Relief Mirzska njoo huku uone jinsi watumishi wa umma wanavyotukana, kwenye ule uzi wako ulisema receptionist alikukwaza, njooo sasa ofisi ya RC Mwanza umkute Asha. hahahahahaahaha
hahahahahaha, Asha ni tishio halafu anaharibu sura ya ofisizile nyaraka nazipitia jioni.. ila asha hafanyi poa
Mungu wangu, ni ka mama kembambaaa ajabu hadi mishipa ya mwili unaiona, halafu kamepitisha mkorogo, kakatoboa pua kwa mbaaaaliiiiiiTukiacha uchawi vipi kajazia?
nawapa pole aisee jiandaehahahahahaha, Asha ni tishio halafu anaharibu sura ya ofisi
Sio wote kaka yangu! Asha kazidi maana yeye sio nyodo ila mshari na matusi makubwa makubwa tena haogopi anatukana kwa sauti kubwaaaaaa kama mtu aliyepandisha wadudu kama sio majiniDuh! mkuu mimi pia ningemuangalia tu lakini through the back door ningefanya kitu. Ila sasa umeamini kwamba nyie wanawake mna mashaka sana????
Ngoja niwahi kwa mwanasheria mie niandike wosia wangu, hahahahahhah maana Asha hataniacha salama japo hatufanyi ofisi mojanawapa pole aisee jiandae
hapana
Mkuu ningekuwa mm huyo ningeshughulika nae bila kujali ugeni wangu hapo ofisiniMie sio mtumishi wa ofisi hiyo nilikuwa napita tu na shughuli zangu. hahahahahahaha.
unikumbuke kwenye wosiaNgoja niwahi kwa mwanasheria mie niandike wosia wangu, hahahahahhah maana Asha hataniacha salama japo hatufanyi ofisi moja
HahahahaahahahahahChezea Asha ngedere wewe.
Malikia wa matusihujui siri ya mtungi mkuu, wewe unamuona mbaya anayemiliki anamuona malkia wa nguvu
hahahaha, ningekamatwa na hivi jengo Zima lilikuwa limejaa polisi wanasimamia mambo ya mitihani ya darasa la saba usambazajiMkuu ningekuwa mm huyo ningeshughulika nae bila kujali ugeni wangu hapo ofisini
Aisee nmemtamani sana huyo ngoja nitoke kwimba nimeshiba matobolwa kma sijamtandika makofihahahaha, ningekamatwa na hivi jengo Zima lilikuwa limejaa polisi wanasimamia mambo ya mitihani ya darasa la saba usambazaji
huyo huyoMalikia wa matusi
hahahahaah, ukitoka Kwimba upite na hapa kwetu Misungwi kata ya Kolomije unywe japo maziwa hahahhaAisee nmemtamani sana huyo ngoja nitoke kwimba nimeshiba matobolwa kma sijamtandika makofi