Nilichokiona jana, hakika sex ni basic need

Nilichokiona jana, hakika sex ni basic need

sijui kwa wanawake, ila kwa mwanaume sex ni lazima na asipofanya muda mrefu anaweza akawa mwehu , kumbuka mïaka zamani wakati kupata mwanamke ilikuwa shida wanaume walikuwa wanaabika kwenye madaladala
 
sijui kwa wanawake, ila kwa mwanaume sex ni lazima na asipofanya muda mrefu anaweza akawa mwehu , kumbuka mïaka zamani wakati kupata mwanamke ilikuwa shida wanaume walikuwa wanaabika kwenye madaladala
Mkuu walikua wanaaibika kiaje
 
Ndugu Zangu Kulala Katikati Kuna Faida Zake Unapata Ya Dar es salaam Na Dodoma Katikati Ni Pazuri
Watani Zangu Wa Morogoro Bhana
 
sijui kwa wanawake, ila kwa mwanaume sex ni lazima na asipofanya muda mrefu anaweza akawa mwehu , kumbuka mïaka zamani wakati kupata mwanamke ilikuwa shida wanaume walikuwa wanaabika kwenye madaladala
Mkuu hivi unajua kuwa kitu kama ni cha lazima kwa mwanadamu, hata mwehu anatakiwa akipate?

Sasa kama kitu ni kwa wenye akili timamu tu, uhalali wa kukiita ni cha lazima unatoka wapi?
 
  • Thanks
Reactions: Cyb
Mkuu hivi unajua kuwa kitu kama ni cha lazima kwa mwanadamu, hata mwehu anatakiwa akipate?

Sasa kama kitu ni kwa wenye akili timamu tu, uhalali wa kukiita ni cha lazima unatoka wapi?
We sijui wa wapi ....hivi wale vichaa wa kike wanaopewagwa mimba huwa zinaingia kwa hewa????
 
We sijui wa wapi ....hivi wale vichaa wa kike wanaopewagwa mimba huwa zinaingia kwa hewa????
Mkuu taratibu[emoji4] [emoji4] [emoji4]
So unataka kujua mimi ni wa wapi au mimba kwa vichaa zinatoka wapi?
 
Professor mmoja alikuwa akiuliza basic human need usipotaja sex anakukosesha swali lote...Embu tuwaze, 1.Umefanya kazi umepata fedha 2.Una nyumba nzuri na safi ya kuishi 3.Una mavazi safi na ya kutosha 4.Umekula vizuri umeshiba .....Baada ya hivi vyote utakuwa unawaza nini?
Huyo prof anamatatizo. Hivi usipo ngonoka kwa siku ngapi unakufa?
 
Back
Top Bottom