Huku niliko hakuna wanaumeMwanaume
Basic need zimeongezeka mbili, sex na internet."Basic need" alaaaaah,.
AlaaaaahBasic need zimeongezeka mbili, sex na internet.
Ndo hivyo mkuuSex si basic need... Tunaiendekeza tu... Wengi wanafanya ili tu wasionekane washamba, wengine wanadhani ukamata wenza wao, na wengi ni starehe tu kama kunywa pombe.
Pilau lipi hilo mkuu....isije kua ni lile pilau laini kama mapupuNilipika pilau,.
Aaaah.....futa kuyeyuka kirahisi nimecheka kweliUko sahihi kabisa, hasa kwa mji wetu huu wenye joto kali. Mafuta huyayuka kwa wepesi sana na kujaza ghala za uzazi!
Mungu tu atunusuru maana sio mchezo!
Baba gilesiiiii si mtu mzuri kabisa simpendi...amejua kunifichia dada angu"Basic need" alaaaaah,.
Hakika mkuuEti kwa ulichokiona, wote hao umewaonaje?
Professor mmoja alikuwa akiuliza basic human need usipotaja sex anakukosesha swali lote...Embu tuwaze, 1.Umefanya kazi umepata fedha 2.Una nyumba nzuri na safi ya kuishi 3.Una mavazi safi na ya kutosha 4.Umekula vizuri umeshiba .....Baada ya hivi vyote utakuwa unawaza nini?Wazazi na wachungaji tunasumbuka bure...vijana wetu wala hawatuelewi. Jana ni siku ambayo vijana pote ulimwenguni walienda makanisani , pamoja na mambo mengine ujumbe mkuu ni kufurahia kuzaliwa kwa mtoto Yesu ambaye ni mwokozi wa ulimwengu na dhambi zao.
Ila cha ajabu hakuna siku ambayo vijana wetu ndani ya mwaka huu wamefanya uchafu wa kila aina.....ikiwemo kungonoka kama jana kuanzia saa 12 hadi alfajiri ya leo.
Najaribu kujifariji sex ni hitaji kubwa kabisa la kila kiumbe kama ilivyo kula na kuvaa Ambalo licha ya mafundisho na makalipio bidamu lazima ajikute amekula au ameliwa mzigo .
Mkuu hali inatisha....kumbe huku mashuleni (boarding ) na vyouni hali si shwari kabisa. Wajifunza michezo mingi sanaVitoto vingi vipo likizo msimu huu
Mkuu nawe jana umeliwa?kwakweli.....
Kushikwa mkiaProfessor mmoja alikuwa akiuliza basic human need usipotaja sex anakukosesha swali lote...Embu tuwaze, 1.Umefanya kazi umepata fedha 2.Una nyumba nzuri na safi ya kuishi 3.Una mavazi safi na ya kutosha 4.Umekula vizuri umeshiba .....Baada ya hivi vyote utakuwa unawaza nini?
Majibu unayo mdau,,sex ni basic needKushikwa mkia
Mkuu neno basic need umelitumia kimakosa kabisa. Sex can never & will never be a basic need for any living creatureWazazi na wachungaji tunasumbuka bure...vijana wetu wala hawatuelewi. Jana ni siku ambayo vijana pote ulimwenguni walienda makanisani , pamoja na mambo mengine ujumbe mkuu ni kufurahia kuzaliwa kwa mtoto Yesu ambaye ni mwokozi wa ulimwengu na dhambi zao.
Ila cha ajabu hakuna siku ambayo vijana wetu ndani ya mwaka huu wamefanya uchafu wa kila aina.....ikiwemo kungonoka kama jana kuanzia saa 12 hadi alfajiri ya leo.
Najaribu kujifariji sex ni hitaji kubwa kabisa la kila kiumbe kama ilivyo kula na kuvaa Ambalo licha ya mafundisho na makalipio bidamu lazima ajikute amekula au ameliwa mzigo .
How do u rate it in your personal lifeMkuu neno basic need umelitumia kimakosa kabisa. Sex can never & will never be a basic need for any living creature