Mother Confessor
JF-Expert Member
- Jan 7, 2016
- 18,684
- 45,616
Hahaha hautawezaaaaaahNataka kukufia kifuani
Hahaha hautawezaaaaaahNataka kukufia kifuani
Sio swala la kucheka ujueHahaha hautawezaaaaaah
HahahahahahajahahNilipika pilau,.
Hahaha hautawezaaaaaah
Ww tuu utakuwa na mifadhaiko yako moyoni,..😊😊Huko naweza nikapata mfadhaiko wa akili baada ya kuona kunako, hadharani itapendeza 😉😉
Unaonekana tuu,.Kwanini nisiweze
Ww tuu utakuwa na mifadhaiko yako moyoni,..😊😊
HowUnaonekana tuu,.
AlaaaahhMoyoni sina tatizo ila kuna vitu vingine ukiviona akili yote inahama. Hapo lolote linaweza kutokea 🤗🤗🤗
Angalia unachofanya saa hii,..
Angalia unachofanya saa hii,..
Nifanye kweli nini...?!Hebu acha story fanya kweli... japo najua sitakufa
Nifanye kweli nini...?!
Kifo cha mende tuu jasho limekutoka,...Kufiwa kifuani
Kifo cha mende tuu jasho limekutoka,...
Sawa mzee kakaHizo za kizamani bana na siwezi kufa kiboya hivyo
Hahaa ... indeedBasic need zimeongezeka mbili, sex na internet.
Sawa mzee kaka
Naomba namba zao mkuu... mimi nimchungaji natoa huduma ya kiroho nataka niwaombee ili hilo pepo liwakimbieHakika mkuu
Nilijitahidi kubana kishenzi ila mabinamu zangu wote watatu jana waligegedwa
HAKUNA SIKUKUU INAYOONGOZA KWA UZINIFU KAMA SIKU YA JANA...HILO LITAKUUMA KWA KUGUSA IMANI YAKO...ILA NDIO UKWELI...Wazazi na wachungaji tunasumbuka bure...vijana wetu wala hawatuelewi. Jana ni siku ambayo vijana pote ulimwenguni walienda makanisani , pamoja na mambo mengine ujumbe mkuu ni kufurahia kuzaliwa kwa mtoto Yesu ambaye ni mwokozi wa ulimwengu na dhambi zao.
Ila cha ajabu hakuna siku ambayo vijana wetu ndani ya mwaka huu wamefanya uchafu wa kila aina.....ikiwemo kungonoka kama jana kuanzia saa 12 hadi alfajiri ya leo.
Najaribu kujifariji sex ni hitaji kubwa kabisa la kila kiumbe kama ilivyo kula na kuvaa Ambalo licha ya mafundisho na makalipio bidamu lazima ajikute amekula au ameliwa mzigo .