- Thread starter
- #61
Haaaah......hilo la pili mkuuMkuu taratibu[emoji4] [emoji4] [emoji4]
So unataka kujua mimi ni wa wapi au mimba kwa vichaa zinatoka wapi?
Haaaah......hilo la pili mkuuMkuu taratibu[emoji4] [emoji4] [emoji4]
So unataka kujua mimi ni wa wapi au mimba kwa vichaa zinatoka wapi?
Sio saba banaaaa tutake radhi ni sabini mtoto wa mama mkubwaAaaaaaah
Wale wenzetu watoto wa mama mdogo si huwa wanasema tutapewa mabikra saba wenye macho kama vikombe!!!!aaaah
Aaah....kumbe tutapiga kazi za kufa mtuSio saba banaaaa tutake radhi ni sabini mtoto wa mama mkubwa
Hizo zinatokana na kuingiliwa kimwili, lakini hiyo haiweki ulazima kuwa hilo ni hitaji la lazima.Haaaah......hilo la pili mkuu
Mimi ni BIKIRA safi,.
Bikira sio bikraHongera bikra
Bikira sio bikra
ZoteeeNi ipi lakini kubwa ama ndogo
Zoteee
Kufa tuu,.lakini usife kifo cha mende tafadhaliNakufa
Umeamua kunitukana, nashukuruKufa tuu,.lakini usife kifo cha mende tafadhali
😂😂😂😂we hujui matusi kweli,.Umeamua kunitukana, nashukuru
Tusi kubwa sana hilo my dear, kifo cha mende mwanamme mzima?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]we hujui matusi kweli,.
Picha please!![emoji41][emoji41][emoji41]
Nifuate....🚶🚶🚶Picha please!!😎😎😎
Kwahiyo unataka kufaje,.?!Tusi kubwa sana hilo my dear, kifo cha mende mwanamme mzima?
Nataka kukufia kifuaniKwahiyo unataka kufaje,.?!
Nifuate....🚶🚶🚶