Relief Mirzska
JF-Expert Member
- Jun 13, 2017
- 13,976
- 22,418
- Thread starter
- #181
Navijua mimi. Usitake niviseme hapa au umesahau???Kwani uongo!??
Kwa kigezo gani haswa niingie hapo!!??
Mimi mzima.
Navijua mimi. Usitake niviseme hapa au umesahau???Kwani uongo!??
Kwa kigezo gani haswa niingie hapo!!??
Mimi mzima.
Mimi nasema ndioWewe wasema!!?
Kumbe sometimes we can speak the same language, just so you know I am a traveller.Yeah napenda sana kusafiri ila bado kuna sehemu nyingi sana duniani natamani nifike na sijafika pengine labda ni kwa sababu za kiuchumi lakini Inshaallah Mwenyezi Mungu akijaalia ipo siku nitafika
Karibu sana visiwa cha marashi.Ulijuaje mkuu?? Zanzibar sijawahi fika kabisa japo sina mwenyeji huko ila ndiyo mahali palipo akilini mwangu kwa sasa yaani natamani sana nifike huko kwa ajili ya kutalii tu ila ndiyo nakosa muda!!
Kumbe sometimes we can speak the same language, just so you know I am a traveller.
Penye nia pana njia
Shukrani mkuuKaribu sana visiwa cha marashi.
Ukiwa tayar tutawasiliana
Hahaahaahahahahahahaah!Yeah wewe nilishakugundua tu kwenye ule uzi wako ulioelezea jinsi ulivyoenda Madina na Mecca na wazazi wako ulivyokuwa unarusha na zile picha nilikuwa nakutamania haujui tu na ukasema ulikuwa umetoka likizo Singapore na familia yako nikajua tu kuwa utakuwa unapenda kusafiri
Pamoja sanaShukrani mkuu
Mbona unanipachika sifa ambazo Sina?Navijua mimi. Usitake niviseme hapa au umesahau???
Aisee hongera zake ni ke au me??Hahaahaahahahahahahaah!
Usichukulie serious basi. Anyway, I am trying to travel around the world. Kuna member hapa ni traveller ila sitamtaja. Ame-comment kwenye huu uzi na nadhani kashawahi fika zaidi ya nchi 20 duniani na bado yupo na plan za kutembea zaidi na zaidi. Salute kwake
OkMimi nasema ndio
Kwani lazima azipende unazopenda wewe?Ukiona mwanaume anapenda nyimbo za hivi basi mkague marinda kama yapo,
Ubuyu wa ZanzibarKwa ubuyu weweeeeee[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]
One of the major difference between me and you is, I matured when I was only 16 and you are as you are (immature).Ukiona mwanaume anapenda nyimbo za hivi basi mkague marinda kama yapo,
Wa kiponda au wa kwa babu issa???Ubuyu wa Zanzibar
Jamani jamani na mimi pia mumo humo [emoji134][emoji134][emoji134]Huu wimbo kwa kweli unawafaa watu ambao wamesababisha vijana kulaumu macho yao kwa kuona.
List ni kama ifuatavyo.
Khantwe
cute b
Zuriel_cfc
Sakayo
kapeace
Hannah
Mzigua90
Zesh
Saint anne
Fragaria
Shunie
Madam vivian original
Vi rendra
ledada
Na wengine weeeeeengi.
Jumanne saa Saba mchana???
Ana raha sana ndugu yako aiseeee. Akiamka nsalimie
Ataitika jamani..
Alikuwa lindo ndo maana! Amechoka sana
Oooooohhhh kumbe??? I didnt know that.
Kwa kweli anastahili kupumzika maana kuwa lindo sio utani
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Nimecheka sanaKabisaa jamani..
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Msemaji wangu hivi ilikuwa saa ngapi hapo haji manara wangu