Zuriel_cfc
JF-Expert Member
- Nov 2, 2017
- 4,104
- 9,115
Ndio hujakoseaOoh sawa hongera sana..
Wewe ni shabiki wa chelsea eenh??
Ndio hujakoseaOoh sawa hongera sana..
Wewe ni shabiki wa chelsea eenh??
Hahahaa nadhan cute b ndo anafanya me walaumu machoKwa sababu sikujui au?? Kwa hiyo unasema kwenye hii list alitakiwa cute b peke yake???
Yaani kwanza hata simuonagi sana kwenye mada ndiyo maana nikashindwa kujua kirahisiMbona michango yake tu inaonyesha
Barcelona, na wewe je??Hahahaahahahaha.
Hivi wewe ni shabiki wa timu gani???
Okay SawaNdio hujakosea
Arsenal.Barcelona, na wewe je??
Yeah mara nyingi tuArsenal.
Hizo game za Barcelona unaangalia???
Jirani....
Ni nyie ndio mnakimbiza mpaka watu hawajielewi
OkeyMkuu
Sorry for disturbing.
If you wont mind, let's discuss something through PM.
Its been long you know.
E-m
Sent using Jamii Forums mobile app