Ooh sawa.Ndio video yake hiyo. Ukienda YouTube ndio unaikuta hiyo.
Ooh sawa.Ndio video yake hiyo. Ukienda YouTube ndio unaikuta hiyo.
Dear, wakishatinginya mambo wanatafuta wa kuwarushia lawama.Hmmmm
Ataitika jamani..Jumanne saa Saba mchana???
Ana raha sana ndugu yako aiseeee. Akiamka nsalimie
Hapanaaa! Hebu iangalie tena hiyo post yangu ukiwa umetuliaDuuuh. So ninatakiwa nijilaumu mwenyewe kwa kila mtu anayechezea hisia zangu?
Umeridhika???Ooh sawa.
Ohhh basi sawa.Huo wimbo haunihusu eti..ndiyo maana nimesema ameen
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Hahahaahahahahahaahah
Kwamba umekaa kama baba yako?? Sikubali hata kidogo
Nani hao?? Vijana???Dear, wakishatinginya mambo wanatafuta wa kuwarushia lawama.
Nimetuliza akili nikaanzia kwenye comment yangu niliyosema mimi huwa ndio nachezewa hisia zangu, nikaja kwenye jibu lako na dictionary yangu pembeni kisha nikaja na hili jibu.Hapanaaa! Hebu iangalie tena hiyo post yangu ukiwa umetulia
Oooooohhhh kumbe??? I didnt know that.Ataitika jamani..
Alikuwa lindo ndo maana! Amechoka sana
Kabisaa dear, mimi wasinilaumu kabisa! SihusikiDear, wakishatinginya mambo wanatafuta wa kuwarushia lawama.
Kabisaa jamani..Oooooohhhh kumbe??? I didnt know that.
Kwa kweli anastahili kupumzika maana kuwa lindo sio utani
Mbona kama sitaki kuamini hivi mkuu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ukiniona mimi umemuona babangu!! Nikiwa primary mwalimu wangu alikuwa akiniita jina la babangu!
I will pass to you a most correct dictionaryNimetuliza akili nikaanzia kwenye comment yangu niliyosema mimi huwa ndio nachezewa hisia zangu, nikaja kwenye jibu lako na dictionary yangu pembeni kisha nikaja na hili jibu.
Ila ngoja nibadili kamusi nikasome upya.
Yaani....Kabisaa jamani..
Kiasi.Umeridhika???
JamaniMbona kama sitaki kuamini hivi mkuu
Ndio hususani waliopita kwenye chujio languNani hao?? Vijana???
Kabisa. Wajilaumu tuu wenyewe.Kabisaa dear, mimi wasinilaumu kabisa! Sihusiki