Sakayo
JF-Expert Member
- Sep 10, 2015
- 56,366
- 161,495
Hatimaye umekuja[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Nimecheka sana
Hatimaye umekuja[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Nimecheka sana
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Saa saba mchana dada
Ahhahaha kwahiyo hiyo mida nilikuwa nimelala etiHatimaye umekuja
Unakosaje kwa mfano???Jamani jamani na mimi pia mumo humo [emoji134][emoji134][emoji134]
Ndio dadaAhhahaha kwahiyo hiyo mida nilikuwa nimelala eti
Ushaongeza siku za kuishi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Nimecheka sana
HatimaeHatimaye umekuja
AiseeeeeeeeYaani kwenye list sipo 😭😭😭😭
Nafikiri umemuona rafiki yako jamani, ngoja niwaachie uwanja!Hatimae
Yaani hata sijui mimi na hivi nilivyo mfanano wa babu yangu mzaa babaUnakosaje kwa mfano???
Hahaha kivuruge wangu bwanaNdio dada
Hahaha lindo naanza keshoUshaongeza siku za kuishi
Hivi ulikuwa lindo eti??
Hatimae
Ebu kuja apa unaniachaje peke yangu apaNafikiri umemuona rafiki yako jamani, ngoja niwaachie uwanja!
Nimesikitika sanaAiseeeeeeee
Abeee dadaHahaha kivuruge wangu bwana
Usiogope bana..Ebu kuja apa unaniachaje peke yangu apa
Hahah na kweli sitakagi kuamshwa kabisaAbeee dada
Venye ukilala hutakagi uamshwe
Kuogopa lazima upoje lakiniUsiogope bana..
Ndo maana nikakuacha ulale mpaka jioniHahah na kweli sitakagi kuamshwa kabisa
Hebu hukooKuogopa lazima upoje lakini