Niko tayari kuoa endapo nitapata mwanamke kama huyu


Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
1,275
Points
2,000
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
1,275 2,000
Hakika bila unafiki ukiwa na mwanamke natural Coral kwa kizazi hiki,mwanaume lazima umshukuru Mungu maana kila unaye kutana naye ana kituko chake,kama sio wigi,basi mikucha,kama sio mikucha utakuta miguu Pepsi uso fanta yaani ni kero tu
 
THAN0S

THAN0S

Senior Member
Joined
Apr 30, 2019
Messages
161
Points
225
THAN0S

THAN0S

Senior Member
Joined Apr 30, 2019
161 225
Aise mimi tangu utoto napenda sana mabinti wenye hizi rangi adimu langi ambayo nikiiona nasisimka...
Kwa yeyote anayejua mabinti kama hawa wanakopatika katika Tanzania hii pls help me..nikaoe mmoja maana huku dar wote weupe.
Ramadhan kareem.View attachment 1097587
Wapo Njoo PM nikupe mkuu
 
Gluk

Gluk

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2017
Messages
1,106
Points
2,000
Gluk

Gluk

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2017
1,106 2,000
Hakika bila unafiki ukiwa na mwanamke natural Coral kwa kizazi hiki,mwanaume lazima umshukuru Mungu maana kila unaye kutana naye ana kituko chake,kama sio wigi,basi mikucha,kama sio mikucha utakuta miguu Pepsi uso fanta yaani ni kero tu
Kero namba moja kwangu ni mwanamke mvaa wigi sipendi sipendi..mwanamke anayevaa wigi ukifukisha ndani akatoa wigi lake unaweza kumsahau kuwa ndo yule uliyekuwa nae.
 
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2018
Messages
1,275
Points
2,000
Leonardchama7

Leonardchama7

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2018
1,275 2,000
Kero namba moja kwangu ni mwanamke mvaa wigi sipendi sipendi..mwanamke anayevaa wigi ukifukisha ndani akatoa wigi lake unaweza kumsahau kuwa ndo yule uliyekuwa nae.
Yaani tena bora liwe safi,ukikuta limevunda akilitoa harufu yake kama ushuzi wa kitimoto(nguruwe)
 
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2017
Messages
4,791
Points
2,000
James Comey

James Comey

JF-Expert Member
Joined May 14, 2017
4,791 2,000
Kero namba moja kwangu ni mwanamke mvaa wigi sipendi sipendi..mwanamke anayevaa wigi ukifukisha ndani akatoa wigi lake unaweza kumsahau kuwa ndo yule uliyekuwa nae.
Na fkiri ni wanaume wote sema wengine hushindwa ujasiri wa kusema tu kuwa hawapendi hayo ma wigi
 
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2018
Messages
1,059
Points
2,000
Age
22
Saint anne

Saint anne

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2018
1,059 2,000
Aise mimi tangu utoto napenda sana mabinti wenye hizi rangi adimu langi ambayo nikiiona nasisimka...
Kwa yeyote anayejua mabinti kama hawa wanakopatika katika Tanzania hii pls help me..nikaoe mmoja maana huku dar wote weupe.
Ramadhan kareem.View attachment 1097587
Hatimaye tumekumbukwa Watu weusi
 

Forum statistics

Threads 1,294,198
Members 497,843
Posts 31,167,904
Top