Niko tayari kuoa endapo nitapata mwanamke kama huyu

Niko tayari kuoa endapo nitapata mwanamke kama huyu

Gluk

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2017
Posts
1,859
Reaction score
3,026
Aise mimi tangu utoto napenda sana mabinti wenye hizi rangi adimu langi ambayo nikiiona nasisimka...
Kwa yeyote anayejua mabinti kama hawa wanakopatika katika Tanzania hii pls help me..nikaoe mmoja maana huku dar wote weupe.
Ramadhan kareem.
habarika__-20190514-0001.jpeg
 
Aise mimi tangu utoto napenda sana mabinti wenye hizi rangi adimu langi ambayo nikiiona nasisimka...
Kwa yeyote anayejua mabinti kama hawa wanakopatika katika Tanzania hii pls help me..nikaoe mmoja maana huku dar wote weupe.
Ramadhan kareem.View attachment 1097587
Mimi wa kwanza nipo hivyo na zaidi mukaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom