Niko tayari kuoa endapo nitapata mwanamke kama huyu


katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
3,811
Points
2,000
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
3,811 2,000
Aise mimi tangu utoto napenda sana mabinti wenye hizi rangi adimu langi ambayo nikiiona nasisimka...
Kwa yeyote anayejua mabinti kama hawa wanakopatika katika Tanzania hii pls help me..nikaoe mmoja maana huku dar wote weupe.
Ramadhan kareem.View attachment 1097587
Mimi wa kwanza nipo hivyo na zaidi mukaa
 

Forum statistics

Threads 1,294,192
Members 497,843
Posts 31,167,683
Top