Niko tayari kuoa endapo nitapata mwanamke kama huyu


K

kingunebe

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2019
Messages
320
Points
250
K

kingunebe

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2019
320 250
Aise mimi tangu utoto napenda sana mabinti wenye hizi rangi adimu langi ambayo nikiiona nasisimka...
Kwa yeyote anayejua mabinti kama hawa wanakopatika katika Tanzania hii pls help me..nikaoe mmoja maana huku dar wote weupe.
Ramadhan kareem.View attachment 1097587
Acha uongo ww mabint weupe wapo sana jamn kanisani kwetu (sitalitaja lipo mbagala)kuna mdada anaimba kwaya jamn n black beauty m mwenyewe ananikosha balaa yan yuko natural hatar ,s mrefu wala mfupi,ana mwanya akicheka n hatar alafu ana shepu flan amazing yaan yuko natural
 
Tatigha

Tatigha

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2017
Messages
1,707
Points
2,000
Tatigha

Tatigha

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2017
1,707 2,000
Niliwahi date na manzi kama uyo chuoni kumbe kuna ma lectures wa tatu walikua wakimfuatilia toka kitambo mmoja ni Dr wa kihindi binti akawachomolea wote ukizingatia dini ilikua imemkaa kisawasawa ni m RC, sasa nimefika mwaka wa pili semester ya kwanza nikawa na kipindi na lecture mmoja Kati ya hao walio kua wakimfukuzia kufupisha story yule lecture alinipa sup baadae nikamfuat tukaongea kiume, yule muhind aliwahi nisimamia kweny UE moja aka kaa pembeni yangu mwanzo mpaka mwisho wa pepa.

Yule manzi alikua black beauty mmoja hatari Sana, nilitoa sild mwenyewe.
Ebwanaeeee hukuoa mkuu??
 
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
2,870
Points
2,000
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
2,870 2,000
Hata huyo hapo hayupo kwenye uasili, amepaka mkorogo sema tu inaonekana ni mweusi sanaaaaa!
Mbona nywele ame breach?!
 
Gluk

Gluk

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2017
Messages
1,106
Points
2,000
Gluk

Gluk

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2017
1,106 2,000
Acha uongo ww mabint weupe wapo sana jamn kanisani kwetu (sitalitaja lipo mbagala)kuna mdada anaimba kwaya jamn n black beauty m mwenyewe ananikosha balaa yan yuko natural hatar ,s mrefu wala mfupi,ana mwanya akicheka n hatar alafu ana shepu flan amazing yaan yuko natural
Nitajie hilo kanisani jumapili nije tusali pamoja mpendwa.
 

Forum statistics

Threads 1,294,200
Members 497,843
Posts 31,168,097
Top