Niko kidato cha tano sijawahi kufanya mapenzi

Niko kidato cha tano sijawahi kufanya mapenzi

I always dream big
hapa turn ndio nilipopapenda
 
Wengi hawataamini na kuichukulia kama stori tu lakini huu ndio ukweli wa maisha yangu niliyochagua na ambayo nadhani ni chaguo sahihi linalopendeza machoni mwa mungu na wanadamu.

Umri wangu ni miaka 20 nasoma kidato cha tano katika mojawapo ya shule kubwa Tanzania, ni shule ya wavulana na pia o level nilisoma shule ya wavulana. npo katika uhusiano wa kimapenzi lakini sijawahi kula papuchi tangu nizaliwe kwa kuhofia magonjwa na kushindwa kutimiza ndoto zangu:

I always dream big kwangu sikubaliani na wanaoamini" VIRGINITY IS NOT DIGINITY BUT LACK OF OPPORTUNITY" .opportunity comes on my way maybe bcoz am handsome or else intelligent but I let go since am not ready.

Physically am fit and sexually very active but I got the power to control such desire. It seems that am living happily and without sex. MY CALL TO ALL SONS AND DAUGHTERS OF THIS FORUM WHO ARE STILL IN SCHOOL, DONT YOU SEE IT WISE TO STAY FAR AWAY FROM SEX?

I have seen many students failing to make their dreams come true due to engagement in sex but have never seen students failing due to lack of sex.
yes, am dume zima bado bikira with my future shining brightly but upo wap wewe mla ngono usiye na mbele wala nyuma?
Eti 'sexual very active' kivip wakati hujawah Ku do...? Haya na 0714 bado bikra?
 
How do u know upo "sexually very active"? na hujawahi kudo? ...it seems ni promo kweli...

sawa kuna wakati unapaswa kukubaliana na anachosema mtu hata kama si sahihi ili ukafanye mambo mengine ya maans. unaonekana kulazimisha kwamba hyo n promo japo siyo. haya basi kama ni promo what next?
 
Hahahahaaaa..LoL!! Mkuu Cocoa butter na zile E9 hazinuniliki tena, ni mwendo wa baby care tu (Hahahahaa) si unajua mjini kila mtu baby? Hahahahahahahaaa.

Huyu mrembo yuko juu sana kaka mkubwa, ngoja sie wazee wa kusalandia tumsalandie kama CDM alivyomlia mingo maccm.

Jini mahaba ni mburula tu kama baba yake (ibilisi), haniwezi hahahahahahahaha. Usijekuta naye ni memba huku eeh!!! Mi sijasema.. Hahahahaaaa

Hahahahahaha lol!!!!! Uliachana na cocoa butter na kuhamia kwenye samli na alizeti? Lol!!! Huu mtongozo umeshakuwa mrefu sana mpaka mrembo ataanza kuogopa 🙂🙂 Duh!!! Njemba zote hizi zinanitaka miye tu ngoja nisepe zangu. Angalia tu usije ukarushiwa jini mahaba na nanihii lol!!!
 
  • Thanks
Reactions: BAK
uko sahihi mkuu. lakini sidhani kama hapa n sehemu mbaya ya kuweka siri kwani hatujuani japo fikra zetu hazibadiliki. ungenilaumu sana kama ningesimama barabaran na kusema hayo

Kwangu mimi hakibadiliki kitu though sijui nachat na nani wala sijali kama hapa tuna ID fake but reality remains the same kama jambo ni la kule linabakia kule kule na siwezi kulitoa hadharani. Nisamehe kama hili litaondoa uboldness to be a man ila ya sirini yabakie kule kule and if i have sex with so many gals at my age will remain my secret or sijawahi fanya sex mpaka umri fulani will remain my secret
Usiwe kama yule anayelala na msichana leo kesho anaenda kuwahadithia wenzake kijiweni kuwa jana nilisex na dada fulani truly kitendo kile kinakushushia heshima though umewaambia marafiki zako unaowaamini na ambao you know for sure hawatatoa siri
The same here maana kuna atakayekujua one day and kwenye ufukunyuku wake anapekua anakutana na thread like this one anakuchukuliaje
hatuko kwenye ulimwengu wa kivetu maana JF ni mtaa wa kivyake vyake na wapo wanaoonana na kujuana na let say it happen to you wanakufikiriaje
Ondoa hiyo dhana kuwa tuko JF hatujuani na sijui tunatumia majina fake jiweke kabisa kuwa umejianika somewhere na umeweka thread ambayo will remain kwenye server za JF for long time na kuna siku mtu ataijua ID yako na atapekua humu anakutana na hii thread
 
Nakuombea uchelewe kujua utamu wa papucc........... may ur dreams come true.
 
Nina back up ya kutosha mkuu, Tuko pamoja. ukipita uchukue Beberu moja kwa mzee nanii pale Uchira.:teeth:


Shaka ondoa aise si unajua mambo yanakaribia mkuu
Hope tutakuona huku mlimani msimu huu aise Tized
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom