Niko kidato cha tano sijawahi kufanya mapenzi

Niko kidato cha tano sijawahi kufanya mapenzi

hongera hanisamu boi

Hahahahah MO11 handsum boy wa kijiji aise nina sifa zote bana

wanaume waoga huwa hawaongei mambo haya. only bold men can stand in the public and say so. welcome to the world of bold men
Bold men!???? dah bora nibakie kwenye huu ulimwengu nilipo kuliko huo aise
mambo ya sirini yabakie kuwa ya sirini ila sio kuja kujianika kuyasema kwenye uwazi
If you don have sex it is non of someone business and it is not a problem at all na wala haipunguzi au kuongeza lolote in someone's life
NI maamuzi na kujilinda dhidi ya mengi till the right time if you decide so na kama huwezi kujilinda fuata moyo wako unasema nini fanya the way you want and as many as you want
Dah BAK hapa niko sawa mkuu
 
Last edited by a moderator:
  • Thanks
Reactions: BAK
Mr Rocky kama usemavyo wanaume huwa hatupigi kelele, sasa huyu mtoto wa kiume kubalehe juzi tu ndio hapa makelele tupu....


Mkuu kabanga he told me to be bold men na kama kuwa bold men ndiko huku bora nibakie mshamba wa Hungumalwa
 
Last edited by a moderator:
mbona mie nilimbikri aliyemaliza chuo kikuu wa miaka 26
 
Mr Rocky akishindwa nibeep

Mhhh utafiti naona unatafuta ugomvi sasa kwa hiyo mimi nimeanza na sifa zote hizo na wewe ndo unajitokeza aise

Mr Rocky ha ha ha umenikumbusha enzi hizo vikopo vya yolanda nilikuwa najipikilishia vimchezo vya kimama mama

Vikopo vya yolanda vilikuwa na kazi nyingi tuu Evelyn Salt ni vile mafuta yale yalikuwa na harufu kali yaani ukijipaka kila mtu anajua hiyo ni yolanda

Mkuu Mr Rocky kama mrembo Evelyn Salt atakutunuku halafu mkashindana naomba unijuze 🙂🙂

Mkuu BAK usiwe na wasi wasi kabisa pamoja sana
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky kama usemavyo wanaume huwa hatupigi kelele, sasa huyu mtoto wa kiume kubalehe juzi tu ndio hapa makelele tupu....

sawa kabanga chura anapopga kelele wala hana bifu na ng'ombe mwenye kiu. sishangai kuona mtu anaongea tu nawe ukahisi anapga kelele...lazima ujue kutofautisha kati ya kuongea na kupga kelele
 
Last edited by a moderator:
Kwa hiyo unanunua bikra..... Umenikumbusha mbaaali kuna news ya mainchi ya Wazungu mdada alinadi yake.... Ila bongoland Wavulani wanaweka mali sokoni.

kashfa hyo mkuu! good news ni kwamba macho yako yanapoona kila kilichoandikwa ni tangazo, bidhaa ipo sokoni. anyway ni mwono wako lakin
 
Kukaa na genye kwa muda mrefu ni hatari kwa tigo yako.......maana hamu za mbele zikiona hazitimiziwi mahitaji zinahamia nyuma.....na hapo ndio patamu.......maana utaanza kurudi kinyume nyume kama fuku fuku na wadau tunakupokea na dushe......
 
Hahahaaaa... Mwenzio najipaka alzet na samli mara moja moja. Nakuwaje hendisam!!!!
Evelyn Salt mtaa mzima hapa mimi ndio handsamu boy bana mweusi na natumia mafuta ya karanga kujipaka na bado natumia yolanda na Yu kama perfume zangu so hapo unanionaje
Ukishindwana na huyu handisamu boy njoo kwangu aise
cc BAK, utafiti, Tized na kabanga na MO11

Hahahaaaa.. Mkuu BAK nipo naangalia tu huu mtongozo, akishindwa naendeleza alipoishia. Lazima nimng'oe huyu mrembo wa ''It takes a real man to satisfy her'' and I am.

Hahahahahah lol!!!!! Debe jipigie mwenyewe Mkuu Rocky 🙂🙂 kila la heri. Yanini udenda uendelee kukutoka wakati unaweza kujifagilia mwenyewe.
CC: Tized

Sawa Mkuu, Najua ukirudi utakuwa na Idadi kamili ya Viti tulivyochukua. Hongereni sana.
Hahahahahaha lol!!!! Nilikuwa namtafuta Evelyn Salt yupo mtaa upi nina salamu zake 🙂🙂 ndio nikamkuta mtaa huu...Haya mie nasepa Mkuu endelea kujifagilia 🙂🙂
 
Last edited by a moderator:
How do u know upo "sexually very active"? na hujawahi kudo? ...it seems ni promo kweli...
 
Hahahahahahaha Miss you deadly best
Kukaa na genye kwa muda mrefu ni hatari kwa tigo yako.......maana hamu za mbele zikiona hazitimiziwi mahitaji zinahamia nyuma.....na hapo ndio patamu.......maana utaanza kurudi kinyume nyume kama fuku fuku na wadau tunakupokea na dushe......
 
Tized karibu sana mkuu nafikiri ni muendelezo wa jadi yetu bana na haiachwi kabisa hiyo
 
Last edited by a moderator:
Hahahahahaha lol!!!!! Uliachana na cocoa butter na kuhamia kwenye samli na alizeti? Lol!!! Huu mtongozo umeshakuwa mrefu sana mpaka mrembo ataanza kuogopa 🙂🙂 Duh!!! Njemba zote hizi zinanitaka miye tu ngoja nisepe zangu. Angalia tu usije ukarushiwa jini mahaba na nanihii lol!!!

Hahahaaaa... Mwenzio najipaka alzet na samli mara moja moja. Nakuwaje hendisam!!!!


Hahahaaaa.. Mkuu BAK nipo naangalia tu huu mtongozo, akishindwa naendeleza alipoishia. Lazima nimng'oe huyu mrembo wa ''It takes a real man to satisfy her'' and I am.



Sawa Mkuu, Najua ukirudi utakuwa na Idadi kamili ya Viti tulivyochukua. Hongereni sana.
 
Hahahahah MO11 handsum boy wa kijiji aise nina sifa zote bana


Bold men!???? dah bora nibakie kwenye huu ulimwengu nilipo kuliko huo aise
mambo ya sirini yabakie kuwa ya sirini ila sio kuja kujianika kuyasema kwenye uwazi
If you don have sex it is non of someone business and it is not a problem at all na wala haipunguzi au kuongeza lolote in someone's life
NI maamuzi na kujilinda dhidi ya mengi till the right time if you decide so na kama huwezi kujilinda fuata moyo wako unasema nini fanya the way you want and as many as you want
Dah BAK hapa niko sawa mkuu

uko sahihi mkuu. lakini sidhani kama hapa n sehemu mbaya ya kuweka siri kwani hatujuani japo fikra zetu hazibadiliki. ungenilaumu sana kama ningesimama barabaran na kusema hayo
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom