Niko kidato cha tano sijawahi kufanya mapenzi

Niko kidato cha tano sijawahi kufanya mapenzi

jitahidi hivo ivo, ila nakuhakikishia endapo balee yako ya kwanza utaianza kwa puchu walahi hutaacha, nina experience na shule za boizi

bora umpe warning kabisa, asijeona sifa kutokuwa na binti kumbe kaoa sabuni.
 
Binamu Evelyn Salt kumbe unapenda mahandsome boy na mimi ni handsome boy wa mtaa wetu naishi hungumalwa hahahahh

Kumbe nawe hendisamu ntakufata pm kwa maongezi zaidi ngoja nideal kwanza na huyu hendisamu mwenye kitu cha ziada...:becky::becky:
 
Last edited by a moderator:
Hahahahahah lol!!!!! Debe jipigie mwenyewe Mkuu Rocky 🙂🙂 kila la heri. Yanini udenda uendelee kukutoka wakati unaweza kujifagilia mwenyewe.

CC: Tized
BAK umekuja kufanya nini huku aise namuona na utafiti anachungulia nilijua hamtapita huu mtaa bana najipigia debe na mimi Evelyn Salt anikubali
 
Last edited by a moderator:
Kumbe nawe hendisamu ntakufata pm kwa maongezi zaidi ngoja nideal kwanza na huyu hendisamu mwenye kitu cha ziada...:becky::becky:
Evelyn Salt mtaa mzima hapa mimi ndio handsamu boy bana mweusi na natumia mafuta ya karanga kujipaka na bado natumia yolanda na Yu kama perfume zangu so hapo unanionaje
Ukishindwana na huyu handisamu boy njoo kwangu aise
cc BAK, utafiti, Tized na kabanga na MO11
 
Last edited by a moderator:
Hahahahahaha lol!!!! Nilikuwa namtafuta Evelyn Salt yupo mtaa upi nina salamu zake 🙂🙂 ndio nikamkuta mtaa huu...Haya mie nasepa Mkuu endelea kujifagilia 🙂🙂


BAK umekuja kufanya nini huku aise namuona na utafiti anachungulia nilijua hamtapita huu mtaa bana najipigia debe na mimi Evelyn Salt anikubali
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom