Niko kidato cha tano sijawahi kufanya mapenzi

Niko kidato cha tano sijawahi kufanya mapenzi

Kama ni mwanaume sawa..! Mana mwanaume unabidi utongoze..kama domo zege sawa..
 
Siku hizi hata huna yale mapendo na mie....! hujambo lakini mtumishi?

Teheee sijambo mtumishi. Nimejitahidi kukuonyesha mapendometer ndo kwanza naona competition inazidi. Mi nabaki nalia wivu tu lol. Nsamehe mtoa mada ninajaribu kupata mchepuko kidogo hapa njia kuu kuna jam
 
Teheee sijambo mtumishi. Nimejitahidi kukuonyesha mapendometer ndo kwanza naona competition inazidi. Mi nabaki nalia wivu tu lol. Nsamehe mtoa mada ninajaribu kupata mchepuko kidogo hapa njia kuu kuna jam
Mmmh...hiyo competition iwapi mbona sijaiona. Ukiamua kuchepuka nipigue tafadhali coz nimesubiri hadi mvi zishaanza kuota..teeeh!! Kibebi hakijambo??
 
Huyu dogo kuna uwezekano mkubwa sura mbuzi......hahahahahah
 
Sasa kwa umri wako wa miaka ishirin tu mdogo wangu mbona bado mbichi sio umri sahihi wa kuwa na mpenzi just bcz bado unasoma hijiwezi kimaisha tulia hivyo hivyo soma pata msingi namaanisha uwezo wa kujiendesha bila kumtegemea baba wala mama then unaweza kumtafuta wakufanya nae collabo
Nihaya tu dogo nawasilisha hoja
 
Yaani f5 unajiona umejituuunza!! Mbona mimi nimefanya mara ya kwanza niko chuo kikuu mwaka wa pili na binti ambaye kwa sasa ni mke wangu. Tulia dogo usianze kujibaraguza we bado sana.

binti alikuwa mzoefu na isingekuwa rahis kumuacha aliyekufundisha
 
jf ni msitu kuna watu wa kila aina, wenye busara Na hekima Na machizi pia,, umenifanya nicheke kwa jibu lako, ila unaharibu lugha dogo

mimi sio dogo kuna kitu nilikuwa namuonyesha ndio symbol yake hii
 
Back
Top Bottom