MO11
JF-Expert Member
- Mar 23, 2014
- 19,661
- 41,816
Last edited by a moderator:
Kaza buti dogo binafsi nimeanza sex nikiwa na umri wa miaka 24 tena ni baada yakuwa mataani kwamuda mrefu 4 nothing!Nilipokuwa nasoma nilijiwekea malengo na hofu yakutofanya sex mpaka nitakapo maliza masomo na nilifanikiwa japo kuwa ckuweza kuyafikia malengo yangu kutokana na sababu za kiuchumi.
Nipe kabisa niweke reserve si unajua akiba haiozi...Evelyn Salt ukishindwa kote nitakupa ishu nyengine iko vizuri
Eti DUME ZIMA.... At 20 unajiita dume?? Btw nimeupenda msemo wako eti.virginity is not dignity but lach of opportunity....kuna kaukweli fulani
Nipe kabisa niweke reserve si unajua akiba haiozi...
mh afadhal ww mm nina 23 lkn bado cjaguswa. mpaka nitimize ndoto zangu csomi wala nn!
Afadhali mkuu BAK endelea kunipigia debe bana achana utafiti naona ashakuwa na wivu tayari
Utakuwa umenipa zawadi kubwa sana ya xmass maana naikumbuka sana perfume ya cobra aise
Asante sana Evelyn Salt
Mkuu kabanga umeona eeehh mwambie akue awe mwanaume na asibakie kuwa mvulana maana wanaume huwa hawaongei mambo kama haya
Aaaah ukipata huko nyengine watapata wengine
kuna kuchelewa siku hizi? kuchelewa ilikuwa wakati tunapata uhuru. siku hizi foleni inakuwa ndefu na kila mmoja anahesabika amewahi bila kujali kafika leo au mwaka juzi
wewe hujamjua huyu ??
nina wax wax na iq yako
Duuuuuuuuuuh! Dot com hiyo,mtu anasimama na bibi yake kama yupo na mtt mwenzie
Mr Rocky akishindwa nibeep
usijali ntalipia bikra....
ha ha! mwanaume wa kiume anajiamini eti had tuishen hasomi
wakati namalizana nae nshakubip hujaona miss call ha ha ha
Afadhali mkuu BAK endelea kunipigia debe bana achana utafiti naona ashakuwa na wivu tayari
Utakuwa umenipa zawadi kubwa sana ya xmass maana naikumbuka sana perfume ya cobra aise
Asante sana Evelyn Salt
Mkuu kabanga umeona eeehh mwambie akue awe mwanaume na asibakie kuwa mvulana maana wanaume huwa hawaongei mambo kama haya
Mr Rocky kama usemavyo wanaume huwa hatupigi kelele, sasa huyu mtoto wa kiume kubalehe juzi tu ndio hapa makelele tupu....Afadhali mkuu BAK endelea kunipigia debe bana achana utafiti naona ashakuwa na wivu tayari
Utakuwa umenipa zawadi kubwa sana ya xmass maana naikumbuka sana perfume ya cobra aise
Asante sana Evelyn Salt
Mkuu kabanga umeona eeehh mwambie akue awe mwanaume na asibakie kuwa mvulana maana wanaume huwa hawaongei mambo kama haya