Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 78,459
- 170,806
Kulikoni hadi umri huo hujamu-undress mtu,si utakufa na utamu wako sasa?Anza na mimi Evelyn. Nina 32 yrs and your papuchi will be my 1st to eat!
Kulikoni hadi umri huo hujamu-undress mtu,si utakufa na utamu wako sasa?Anza na mimi Evelyn. Nina 32 yrs and your papuchi will be my 1st to eat!
Evelyn Salt ukishindwa kote nitakupa ishu nyengine iko vizuri
Owh umechelewa sasa
Hahahahahaha lol!!!! Nilikuwa namtafuta Evelyn Salt yupo mtaa upi nina salamu zake 🙂🙂 ndio nikamkuta mtaa huu...Haya mie nasepa Mkuu endelea kujifagilia 🙂🙂
hako si katoto ila kamwanaume kanachojielewa kanataka nn na kanafanya nin ili kafike juu zaidi
lol!!!! hahahahahaha nimecheka sana hapo kwenye kujipaka mafuta karanga lol!!! Na nywele unapaka nini? Mafuta ya Nazi? hahahahahaha lol!
Evelyn Salt ukishindwa kote nitakupa ishu nyengine iko vizuri
Hivi mkuu BAK kw asifa hizi si lazima niopoe mtoto Evelyn Salt xmass hii aise na uhandsamu boy wangu huu
kuna kuchelewa siku hizi? kuchelewa ilikuwa wakati tunapata uhuru. siku hizi foleni inakuwa ndefu na kila mmoja anahesabika amewahi bila kujali kafika leo au mwaka juzi
Mr Rocky, huyu mvulana kijana baada ya kukomaa na shule eti anajidai hapa... wacha wabuluuze..
Wengi hawataamini na kuichukulia kama stori tu lakini huu ndio ukweli wa maisha yangu niliyochagua na ambayo nadhani ni chaguo sahihi linalopendeza machoni mwa mungu na wanadamu.
umri wangu ni miaka 20 nasoma kidato cha tano ktk mojawapo ya shule kubwa tanzania. ni shule ya wavulana na pia o level nilisoma shule ya wavulana. npo katika uhusiano wa kimapenzi lakini sijawahi kula papuchi tangu nizaliwe kwa kuhofia magonjwa na kushindwa kutimiza ndoto zangu:
I always dream big.kwangu sikubaliani na wanaoamini" VIRGINITY IS NOT DIGINITY BUT LACK OF OPPORTUNITY" .opportunity comes on my way maybe bcoz am handsome or else intelligent but I let go since am not ready.
physically am fit and sexually very active but I got the power to control such desire. it seems that am living happily and without sex. MY CALL TO ALL SONS AND DAUGHTERS OF THIS FORUM WHO ARE STILL IN SCHOOL, DONT YOU SEE IT WISE TO STAY FAR AWAY FROM SEX?
I have seen many students failing to make their dreams come true due to engagement in sex but have never seen students failing due to lack of sex.
yes, am dume zima bado bikira with my future shining brightly but upo wap wewe mla ngono usiye na mbele wala nyuma?
Eti DUME ZIMA.... At 20 unajiita dume?? Btw nimeupenda msemo wako eti.virginity is not dignity but lach of opportunity....kuna kaukweli fulani
Hili jina haka kadogo nakajua haka
nina wax wax na iq yako ndio haka
teh teh teh teh
hutaki unaacha
Ukiwa tayari kutolewa bikra ni pm sawa handsome boy?
usijali ntalipia bikra....huo si utakuwa ushugamami jamani, papuchi unakula then ulipwe.....double income
Mbona utakuwa umejipatia kisura cha kukata na shoka. Mrembo sana huyu binti kaumbika kila kona ya mwili wake.
ha ha ha ha ati watumia yolanda na yu lol...
we ni hendisamu afu nachuro ngoja nkuletee na body spray ya COBRA!!!!
Mr Rocky, huyu mvulana kijana baada ya kukomaa na shule eti anajidai hapa... wacha wabuluuze..
safi kabisa mvulana wa kiume, vipi tuisheni huwendi.....?