Nifanye nini niweze kupenda?

Nifanye nini niweze kupenda?

Bra-joe

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Posts
1,886
Reaction score
1,569
Nina miaka 35, sijawahi kupenda wala kuumizwa ktk mahusiano, huwa nashangaa sana naposikia mtu anampenda sana mke/mpenzi wake wakati mimi huwa hisia hizo sizipati hata nikijifanyisha haziji. Binti hata awe mzuri vipi haingii moyoni, yani huwa natamani tu, pia huwa siwezi kum-bembeleza au kufumbia macho vikosa vidogo vidogo anavyofanya mpenzi wangu. Je, nitawezaje kuiondoa hii hali?
 
Nina miaka 35, sijawahi kupenda wala kuumizwa ktk mahusiano, huwa nashangaa sana naposikia mtu anampenda sana mke/mpenzi wake wakati mimi huwa hisia hizo sizipati hata nikijifanyisha haziji. Binti hata awe mzuri vipi haingii moyoni, yani huwa natamani tu, pia huwa siwezi kum-bembeleza au kufumbia macho vikosa vidogo vidogo anavyofanya mpenzi wangu. Je, nitawezaje kuiondoa hii hali?

Tuko wengi kumbe,.....yaani mimi ndio zero kabisa kwenye mambo hayo.
 
Nina miaka 35, sijawahi kupenda wala kuumizwa ktk mahusiano, huwa nashangaa sana naposikia mtu anampenda sana mke/mpenzi wake wakati mimi huwa hisia hizo sizipati hata nikijifanyisha haziji. Binti hata awe mzuri vipi haingii moyoni, yani huwa natamani tu, pia huwa siwezi kum-bembeleza au kufumbia macho vikosa vidogo vidogo anavyofanya mpenzi wangu. Je, nitawezaje kuiondoa hii hali?

mkuu tubadilishane mioyo, maana mie sichelewi kupenda halafu mara zote nimeumia!
 
Kupenda hakutafutwi na wala hufanyi kazi ili kupenda; sasa kama haijatokea ukampenda mtu haimaanishi kuwa hutompenda mtu kamwe, ukikutanaye naye utampenda tu hata kama ukiwa na miaka 52.

Lakini kingine, kwa maisha ya kawaida ya jamii zetu ulitakiwa uwe na familia kama ndio mpango wako. Hivyo pamoja na kutompenda mtu bado unahitaji kumvumilia na kumuelewa kama umeamua kuanzisha naye familia, muone kama dada yako maana dada huwezi kufuta udada hata kama kakuudhi vipi.
 
Unayejifanya hujawahi kupenda, dawa yako iko jikoni (limbwata). Utakuja kujikuta unapenda sana na wewe hupendwi kabisaaa.
 
Unayejifanya hujawahi kupenda, dawa yako iko jikoni (limbwata). Utakuja kujikuta unapenda sana na wewe hupendwi kabisaaa.

ahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaa_ndio nini hiki...lo!
 
loh! hujawahi kupenda? ukija kupenda utakuwa kichekesho maana utafanya hata visivyotakiwa, ndo maana hata watoto hutakiwa kucheza michozo yao wakiwa wadogo wasipocheza hujeza ukubwani. nakushauri huu ndo muda penda bwana utakuja penda ukiwa mzee afu ujutie muda wa ujana.
 
Kweli hata upendo wa kawaida hauna basi we si binadamu au huba hisia
 
heeeeee ndugu mi nlijua hata ulishafanyiwa vioja ndo ukatokewa na hiyo hali but hujawah kupenda kabsaaaaaaaa?this is weird lakn sijui ndo tuseme hujakutana na the one au?

Hebu jaribu kuwa close na binti yeyote anaekuvutia japo kidogo then ujidedicate kwake hata kiungouongo maybe after a time utajikuta mambo yanaflow automaticaly
 
Kupenda hakutafutwi na wala hufanyi kazi ili kupenda; sasa kama haijatokea ukampenda mtu haimaanishi kuwa hutompenda mtu kamwe, ukikutanaye naye utampenda tu hata kama ukiwa na miaka 52.

Lakini kingine, kwa maisha ya kawaida ya jamii zetu ulitakiwa uwe na familia kama ndio mpango wako. Hivyo pamoja na kutompenda mtu bado unahitaji kumvumilia na kumuelewa kama umeamua kuanzisha naye familia, muone kama dada yako maana dada huwezi kufuta udada hata kama kakuudhi vipi.

Ungekuwa kweli unajua ushauri/nasaha......Wadada wakazi wako wasingekuwa wanatiwa mimba ovyo ovyo tu
 
Kweli hata upendo wa kawaida hauna basi we si binadamu au huba hisia

upendo huo ninao, tena umepitiliza, kwani natumia hata sehemu ya mali zangu kusaidia ndugu na jamii inayonizunguka. Tatizo ni kumpenda mwanamke ki-mapenzi.
 
Cjakuelewa vizuri ina maana hujawah kuwa na mahusiano au ukiw kwny mahusiano humpendi umetaman kdogo 2
 
Kupenda hakutafutwi na wala hufanyi kazi ili kupenda; sasa kama haijatokea ukampenda mtu haimaanishi kuwa hutompenda mtu kamwe, ukikutanaye naye utampenda tu hata kama ukiwa na miaka 52.

Lakini kingine, kwa maisha ya kawaida ya jamii zetu ulitakiwa uwe na familia kama ndio mpango wako. Hivyo pamoja na kutompenda mtu bado unahitaji kumvumilia na kumuelewa kama umeamua kuanzisha naye familia, muone kama dada yako maana dada huwezi kufuta udada hata kama kakuudhi vipi.

ndugu umenena kama unajua jinsi ninavyoishi, yani 100% ya ushauri wako ndiyo ninavyoishi. Lkn nifanye nini niweze kumuweka mama watoto moyoni?
 
Pengine ungejaribu kumwona daktari maana naona kama haupo sawa. inawezekana wewe ni abnormal.
 
heeeeee ndugu mi nlijua hata ulishafanyiwa vioja ndo ukatokewa na hiyo hali but hujawah kupenda kabsaaaaaaaa?this is weird lakn sijui ndo tuseme hujakutana na the one au?

Hebu jaribu kuwa close na binti yeyote anaekuvutia japo kidogo then ujidedicate kwake hata kiungouongo maybe after a time utajikuta mambo yanaflow automaticaly

ndugu hivyo nimefanya mara nyingi sana, kibaya zaidi binti anapenda mpaka kwangu inakuwa kero.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom