Nifanye nini Ili nisimpoteze

Nifanye nini Ili nisimpoteze

Miaka 20 ajajua nn sasa mkuu na utandawazi wote huu
Dah,Wewemwenyewe bado hujajua.Watu wengi huwa wanajua na kuelewa maana ya kupenda wakiwa na 40+ years.Wachache labda wakiwa na 30 years.Bellow 30 years wengi wanakuwa na IDEA ya UPENDO.Ukimpenda mtu huwezi kuandika habari za upendo wenu online,huwezi screenshot message yenu mtandaoni,Huwezi omba ushauri kuhusu mustakabli wa uhusiano wenu Mtandaoni,Huwezi mletea mapenzi wakati unafahamu kabisa kwamba yuko na masomo ambayo ni muhimu kwake kwa wakati huu.Kimsingi wewe Hujampenda wala yeye Hakupendi,It is Just a whim.Focus kwenye kujenga maisha.Ukifika wakati wa kumpenda utampenda,Kwa sasa hata hujui unachotaka.
 
Hata mimi na Navone wangu kipindi hicho tulidanganyana hivo hivo, baada ya yeye kwenda chuo na mimi kurudi mtaani baada ya chuo mambo hayakuwa mambo.. you better prepare for anything.,
 
Wakuu kwema ,naombeni ushauri Niko kwenye mahusiano na binti age 20 Kwa sasa na ni Yuko advance huko mkoani,Mimi Niko dar ,huyu Binti ameonekana kunipenda sana na Mimi nampenda pia ,pia nashukuru Mimi ndio mwanaume wake kwanza Binti pia anamalengo ya kuja kuanzisha familia na Mimi coz Kwa sasa Nina miaka 25 na najitambua kabisa na Kuna mbaga nafanya baada ya kuona kufatilia ajira za serikali ni michosho
Je nizidi kumsubiri Binti aje kuwa my wife?
Au nianzishe niwe na mwingne tu maana Binti ana miaka kama mitano hivi ya elimu ,Japo kwao mama ake na baadhi ndugu zake wananijua ila Mzee wake ndio mkaksi alitaka kuniletea noma ila nashukuru Mungu nilitoka salama
Thus ;naombeni ushauri wenu apo nifanye nini ili Binti nisimpoteze hizi apa texts zake 👇🏾hizo xx , baby wangu bado sio mjanja mjanja😂😂😂
Dem wako ivi punde ametoka kusoma post yako apa jf akabaki anacheka 😅😅
 
Back
Top Bottom