Ni wakati gani wafu hufika kuzimu?

Ni wakati gani wafu hufika kuzimu?

Kuna mkuu humu alipost kuwa kila aliyewahi kufanya tendo la ndoa amewahi kufa. Yaani ule muda unapofika kileleni ni sawa na kufa maana unaachana kabisa na ya duniani na kupata raha iliyoje na akasema ndio maana wengine wanapitiliza yaani wanakufa jumla wakiwa wanafanya tendo la ndoa, kwa hiyo mkuu huyu akasema kufa ni raha maana unaachana na ya duniani.

Sasa mkuu wewe umejuaje kama wakati wa kukata roho unapata maumivu na sio raha ?
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hapa kuna kitu kidogo unachanganya roho na nafsi ni vitu viwili tofauti
Roho ni nishati hai ambao inakuja kuunganishwa na mwili jumba lisilo na chochote ndani yake... Sawa na sanamu tuu
Muunganiko wa hivi viwili ndio huleta kitu kinaitwa NAFSI ama utambulisho (ID)
Kinachotokea baada ya kifo ni hiki hapa
.MWILI jumba(kasha ama kibebeo cha roho) huingia kwenye mchakato wa matumizi mengine (recycling)
. NAFSI (SELF OR ID) hubaki kuwa maudhui ya kila ulichomiliki na kufanya ukiwa hai.. Inakuwa ni historia.. Legacy nk..
. ROHO (SOUL) haifi bali huendelea kuwepo katika form nyingine za maisha
1. Kubaki kaburini in blissful state according to your past life (dhana ya peponi)
2. Kugeuka na kuwa roho linalotangatanga (wondering soul or hungry ghost)pepo! Dhana ya jehanum... Utulivu wa roho ni kupata kikao/jumba.. Bila jumba roho hupata shida sana ndio maana hutangatanga kutafuta makazi.. Hizi ni zile roho ambazo nafsi zao hazikutenda mema wakati wa uhai
Well said bt je hicho kibebeo huingiwa na nafsi muda gani ukilinganisha na mchakato mzima wa kuzaliwa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Aliyetengana na mwili wake anawezaje cheka,tabasam, nuna or act any body movement?
 
Aliyetengana na mwili wake anawezaje cheka,tabasam, nuna or act any body movement?
Aliyetengana na mwili wake! Nani huyo? Huoni kabisa hapo kuna nafsi nyingine inamiliki?

Jr[emoji769]
 
Sasa braza Mshana Jr naona unataka kunchanganya au mimi najichanganya...maana uliwahi kusema kuna maisha baada ya kifo katika ulimwengu wa kiroho... Je ndo hayo ya kuzimu?

Pia kuna Muvi niliwahi kuiangalia ila siikumbuki jina, yenyewe ni ya kichawi chawi hivi kuna jamaa demu wake atakufa kisha yeye atasaidiwa na mwanamke atapewa kitu gani sijui kisha atamfuata mpenzi wake kuzimu ambako ni chini ya ardhi huko atamkuta yupo kwenye taratibu za mwisho endapo angepitishwa kwenye hilo eneo asingeweza kurudi tena duniani, wanamuonyesha mkuu wa huko ni jitu moja hivi lina mapembe sijui ndo shetani lile... Naomba niishie hapa
Nikolas gaje wizard helper
 
Hapana kuna kitu kinakosekana hapo.. The communion with the body... Which creates what we call SELF... SOUL on its free WILL cannot excute former plans.. BUT can be able as a ghost to revenge, harm or protect
jr hapa kuna tatizo...


ngoja nije pm
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom