Ni vipi ninaweza kumfanya mke wangu awe ‘smart’?

Ni vipi ninaweza kumfanya mke wangu awe ‘smart’?

Ulimkuta katika mazingira yaliyomjenga jinsi alivyo.Alikua dada wa kazi,st 7 aliyekulia kijijini....leo hii unamuona mshamba na mawazo yenu hayaendani??
Naona kama unatengeneza sababu ya kumuacha au kutengeneza mazingira ya kutafuta mwingine.
Mbadilishe kwa matendo sio maneno.Kama mfuko unaruhisu toka nae out kwenye mazingira yatofauti saa ingine hata safiri nae.
Mshirikishe kwenye mambo yako ya kimaendeleo na kuonyesha kwamba unathamini mawazo yake na ukiona hayapo sawa jadiliana nae.
Ukimfungulia biashara ama ukimtafutia kazi hatakua na muda wa kupiga story na wanawake wengine.
Hata kukiwa na makongamano ya kina mama ,ya dini au hata kozi fupi za ujasirimali na zenye manufaa mpeleke.
Atabadilika


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Usimlaumu, au usijilaumu! Huwezi kivuna tini kwenye mchikichi, kiwango chake cha kufikiri kinaendana na elimu yake. Wewe umemzidi ujanja tu!!
sijamlaumu ndugu yangu bali nimependa awe wa kisasa tuu
 
Ulimkuta katika mazingira yaliyomjenga jinsi alivyo.Alikua dada wa kazi,st 7 aliyekulia kijijini....leo hii unamuona mshamba na mawazo yenu hayaendani??
Naona kama unatengeneza sababu ya kumuacha au kutengeneza mazingira ya kutafuta mwingine.
Mbadilishe kwa matendo sio maneno.Kama mfuko unaruhisu toka nae out kwenye mazingira yatofauti saa ingine hata safiri nae.
Mshirikishe kwenye mambo yako ya kimaendeleo na kuonyesha kwamba unathamini mawazo yake na ukiona hayapo sawa jadiliana nae.
Ukimfungulia biashara ama ukimtafutia kazi hatakua na muda wa kupiga story na wanawake wengine.
Hata kukiwa na makongamano ya kina mama ,ya dini au hata kozi fupi za ujasirimali na zenye manufaa mpeleke.
Atabadilika


Sent using Jamii Forums mobile app
asante sana kwa ushauri mkuu, kwanza niko kwenye ndoa ya kikristo hivyo hilo jambo ni lisilowezekana .

mimi simhukumu bali ningependa mabadiliko ya kifikra , hapa nimeomba ushauri wa kubadilisha fikra kutoka hali ya kawaida na kuwa chanya. labda uwasilishaji wangu umekuwa wakutoeleweka ndugu yangu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom