MAULA
JF-Expert Member
- Apr 6, 2012
- 1,056
- 171
Habar za muda na wakati.kama huuu ndugu msomaji.
Leo napenda unipe uzuri, ubaya, tahadhari au chochote katika hili. Mke wangu anakiwanja ambacho alikinunua kabla hatujawa pamoja na sasa nipo nae anataka tujenge kwenye kiwanja chake mi nimegoma sijakubaliana na hili.
Vipi wadau hili linakaaje?
Leo napenda unipe uzuri, ubaya, tahadhari au chochote katika hili. Mke wangu anakiwanja ambacho alikinunua kabla hatujawa pamoja na sasa nipo nae anataka tujenge kwenye kiwanja chake mi nimegoma sijakubaliana na hili.
Vipi wadau hili linakaaje?