Fantasy Yako
JF-Expert Member
- Jun 29, 2026
- 383
- 983
Aiseee, mbona siyaoni sasaUna majini, AMINI!
Aiseee, mbona siyaoni sasaUna majini, AMINI!
Mimi sina madeni na sitaki kupokea simu za watu, kuna watu wachache sana hawazidi wanne ndo napokea simu zao na maongezi huwa chini ua dk 2Hiyo ni tamaa😂,unakopaje na hauna uhakika wa kulipa😂,
Hakiwa manzi analeta habari za nambie namwambie nimemis pachuchi yako.Niambie,upo wapi? Sasa weye uanze kumpa story.
Zipo sababu nyingi zinaweza kufika mia ama zaidi,chache kwa ufupi,hutaki usumbufu,hutaki kizinga,unadaiwa na mdai zaidi ya mmoja na hali hairuhusu kulipa kwa wakati huo,Ni muda wa faragha,mkutano ama maongezi muhimu,unalojukumu ambalo huwezi kupokea simu kwa wakati na mengine mengi!Wakuu,
Swali lipo juu ya meza hilo hapo.
Wewe kama wewe hapo ni kitu gani kinachokusababisha unaiona simu inaita ila hautaki kuipokea?
Mfano labda upo kwenye gari unapigiwa simu haupokei na hauikati wala nini.
Upo nyumbani leo Jumapili simu ipo kwenye chaji labda inaita muda mwingi ila wala hujisumbui kwenda kuipokea.
Hivi nini kinakusababisha usipokee simu? Madeni?
LoohHakiwa manzi analeta habari za nambie namwambie nimemis pachuchi yako.
Daah,yaani dk 2🥹Mimi sina madeni na sitaki kupokea simu za watu, kuna watu wachache sana hawazidi wanne ndo napokea simu zao na maongezi huwa chini ua dk 2
Nakazia hoja: Upo barabarani unaendesha chombo cha moto tena ni sehemu hatari halafu lisimu linaita.Zipo sababu nyingi zinaweza kufika mia ama zaidi,chache kwa ufupi,hutaki usumbufu,hutaki kizinga,unadaiwa na mdai zaidi ya mmoja na hali hairuhusu kulipa kwa wakati huo,Ni muda wa faragha,mkutano ama maongezi muhimu,unalojukumu ambalo huwezi kupokea simu kwa wakati na mengine mengi!
Iwapo kutopokea simu ni tiba yangu binafsa kwanini isinisaidie mwenyewe?Wabongo wengi tuna matatizo ya akili
Ila kuna changamoto na mazingira ya changa moto,ukiona upo huru bado ni changamoto unazozimudu vyema.Sipendi watu wasiopokea simu, kama hutaki kuongea na simu zima, au tuma sms ya excuse. ndio uungwana, huwezi kujua unaopigiwa kwa issue gani. Next time utakosa fursa, changamoto hazikimbiwi, kuikimbia changamoto nikujiweka dhaifu, kabili changamoto uimarike