Ni sababu gani inayokufanya usipokee simu?

Ni sababu gani inayokufanya usipokee simu?

Madeni .Ila nimeona ushenzi tu wote nimewapigia nimekwambia mwezi ujaoo wawe na subra tu😅😅
 
Sipendi watu wasiopokea simu, kama hutaki kuongea na simu zima, au tuma sms ya excuse. ndio uungwana, huwezi kujua unaopigiwa kwa issue gani. Next time utakosa fursa, changamoto hazikimbiwi, kuikimbia changamoto nikujiweka dhaifu, kabili changamoto uimarike
 
Sasa mtu mkiongea lazima akuboe, amejaa jeuri na ujuaji… Anaonewa yeye tu muda wote na dharau shindiliii. Unapokea simu zake za nini?!

Majitu mengine sijui yalilelewaje 😒😡🤬
 
Wakuu,

Swali lipo juu ya meza hilo hapo.

Wewe kama wewe hapo ni kitu gani kinachokusababisha unaiona simu inaita ila hautaki kuipokea?

Mfano labda upo kwenye gari unapigiwa simu haupokei na hauikati wala nini.

Upo nyumbani leo Jumapili simu ipo kwenye chaji labda inaita muda mwingi ila wala hujisumbui kwenda kuipokea.

Hivi nini kinakusababisha usipokee simu? Madeni?
Huwa naona uvivu tu kuongea na simu.
 
Kosa pesa,kosa cheo,kosa muonekano,kosa lile wanalo zani kwao.
Ndio utajua filter sio camera
 
Sipendi watu wasiopokea simu, kama hutaki kuongea na simu zima, au tuma sms ya excuse. ndio uungwana, huwezi kujua unaopigiwa kwa issue gani. Next time utakosa fursa, changamoto hazikimbiwi, kuikimbia changamoto nikujiweka dhaifu, kabili changamoto uimarike
Acha kulaumu kama una shida ya haraka tuma sms wengine hatupendi kuongea na simu masikio huwa yanauma sana inafikia hatua napata matatizo ya kichwa kuuma
 
Back
Top Bottom