Ni sababu gani inayokufanya usipokee simu?

Ni sababu gani inayokufanya usipokee simu?

Acha kulaumu kama una shida ya haraka tuma sms wengine hatupendi kuongea na simu masikio huwa yanauma sana inafikia hatua napata matatizo ya kichwa kuuma
Hahaha hapo kwenye sms hapo wengine wanakwambia vidole vinauma kwa hio hawezi kujibu meseji
 
Sipendi watu wasiopokea simu, kama hutaki kuongea na simu zima, au tuma sms ya excuse. ndio uungwana, huwezi kujua unaopigiwa kwa issue gani. Next time utakosa fursa, changamoto hazikimbiwi, kuikimbia changamoto nikujiweka dhaifu, kabili changamoto uimarike
Mimi sijawahi kuwaelewa kabisa mkuu hua naajiuliza maswali mengi pia unakuta mtu unamuona na simu mkononi inaita tu hapokei wala nini mpaka unajiliza kwanini anafanya hivi
 
Mimi mtu asipopokea simu yangu ataipata freshi, nitamtumia meseji kali sana mpaka ashike adabu. Kuhusu kupokea simu, huwa sipokei simu zisizo za dili ninazopigiwa mara kwa mara kwa stori tu
 
Yaan umemaanisha nini hapo mkuu ndio utapigiwa simu au simu zitakua haziiti?
Angalia documentary ya kigwangara,angalia maisha ya watu wanavyokueleza .Penda haya matatizo yaje kabla kabla ya kuona ukisha kosa .

Ukifahamu haya unaweza kuwa mtu mwenye roho mbaya hata adolf anasubiri .Ila sio ukatili ni kwamba dunia ushajua ilivyo
 
Umemalizia na madeni😂
Kuna jamaa yangu yeye alikopa watu watano siku 1 na akawaahidi atawalipa wote siku 1 basi wakampa hela za kutosha sana kaenda kununua gari kuna nyumba yake nyingine alikua hajapaua akaenda kupaua na kuna kamradi akaanzisha baada ya kununua ardhi pesa za mkopo, siku ya siku ya kulipa ikafika jamaa anapigiwa simu hapokei pigiwa simu sana hapokei simu sio kwamba anazima simu ipo hewani ila kupokea hapokei na wakimcheck online yupo ila simu hapokei, madeni mtihani sana
 
Wakuu,

Swali lipo juu ya meza hilo hapo.

Wewe kama wewe hapo ni kitu gani kinachokusababisha unaiona simu inaita ila hautaki kuipokea?

Mfano labda upo kwenye gari unapigiwa simu haupokei na hauikati wala nini.

Upo nyumbani leo Jumapili simu ipo kwenye chaji labda inaita muda mwingi ila wala hujisumbui kwenda kuipokea.

Hivi nini kinakusababisha usipokee simu? Madeni?
Mimi pia huwa nafuatilia sms zaidi kuliko kupigiwa simu.
 
Kuna jamaa yangu yeye alikopa watu watano siku 1 na akawaahidi atawalipa wote siku 1 basi wakampa hela za kutosha sana kaenda kununua gari kuna nyumba yake nyingine alikua hajapaua akaenda kupaua na kuna kamradi akaanzisha baada ya kununua ardhi pesa za mkopo, siku ya siku ya kulipa ikafika jamaa anapigiwa simu hapokei pigiwa simu sana hapokei simu sio kwamba anazima simu ipo hewani ila kupokea hapokei na wakimcheck online yupo ila simu hapokei, madeni mtihani sana
Hiyo ni tamaa😂,unakopaje na hauna uhakika wa kulipa😂,
 
Wewe ni kama mimi kabisa sipendi kupigiwa simu na ukiona sijapokea mara ya kwanza usijisumbue kuendelea wewe tuma sms nitakujibu kwa haraka zaidi
kabisa tuma msg itajibiwa tu
 
Back
Top Bottom