Ni Psychological Effects gani anapata kijana mdogo akifanya mapenzi na mtu mzima?

T14 Armata

JF-Expert Member
Mar 7, 2017
4,927
2,000
Kijana atazoea kupewa badala ya kutafuta. Mwisho wa siku atakuwa anahudhuria gym massage parlour, beach na maeneo malaini laini ili kujiweka safi asije pigwa bao na vijana wenzake wa mjini. Mwishowe atamkosea boss wake na atamwaga, hapo uwezo wa kutongoza na kutafuta pesa hana, akipigwa dizinga na demu anaona ni murder.

Ultimately anatokea bwabwa!
 

QuentinTarantino

JF-Expert Member
Jul 26, 2021
232
1,000
Kijana atazoea kupewa badala ya kutafuta. Mwisho wa siku atakuwa anahudhuria gym massage parlour, beach na maeneo malaini laini ili kujiweka safi asije pigwa bao na vijana wenzake wa mjini. Mwishowe atamkosea boss wake na atamwaga, hapo uwezo wa kutongoza na kutafuta pesa hana, akipigwa dizinga na demu anaona ni murder.

Ultimately anatokea bwabwa!
Nice illustration by the way👍
 

Nas Jr

JF-Expert Member
May 15, 2018
5,307
2,000
Lazy mentality. kwa Kidume

Endapo kama atakuwa analelewa hapa kuna stage flani hivi ya ku hustle itampita so ikitokea katemwa basi huwafanya aje kuwa na maisha magumu sana,,,, na wengine huishia kuliwa..

You get it?,, If you don't get it, forget about it
 

kayaman

JF-Expert Member
Aug 3, 2013
4,342
2,000
haina madhara yeyote mimi nikiwa primary kuna bi mkubwa wa jirani yetu alikua na tabia ya kuniita kwake ni mama niliyekuwa na mheshimu kwakua wanae ni rafiki zangu na wengine wananizidi umri, ila siku moja aliniita anitume kufika akavua kanga yake alikua uchi wa mnyama nilimtomba na tuliendelea na mchezo huo hadi nilipofika form six nikaamua kumpotezea nikawa namkimbia akiniita
 

QuentinTarantino

JF-Expert Member
Jul 26, 2021
232
1,000
haina madhara yeyote mimi nikiwa primary kuna bi mkubwa wa jirani yetu alikua na tabia ya kuniita kwake ni mama niliyekuwa na mheshimu kwakua wanae ni rafiki zangu na wengine wananizidi umri, ila siku moja aliniita anitume kufika akavua kanga yake alikua uchi wa mnyama nilimtomba na tuliendelea na mchezo huo hadi nilipofika form six nikaamua kumpotezea nikawa namkimbia akiniita
Mbona ulimkimbia??🤣
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom