Ni nini kimemkimbiza JF

Ni nini kimemkimbiza JF

unanipa pole ndugu yangu wakati mwenzio :tape:
si unajua tena wanaume wa siku hizi laizima wawe na wengi
hivyo mwenzio nshazoea huwaga na list ya utitiri wa majike
hivyo sioni taabu naye
Mwanaume mwenyewe;
ana moyo wa kupenda kila sketi
pole zako.
 
Wanasema kizuri kula na mwenzio (wenzio).
unanipa pole ndugu yangu wakati mwenzio :tape:
si unajua tena wanaume wa siku hizi laizima wawe na wengi
hivyo mwenzio nshazoea huwaga na list ya utitiri wa majike
hivyo sioni taabu naye
 
Heee,
mitala???
mamii.. (jamani nashindwa kutoa maelezo hapa!!.. please forgive me! i am married already..) but naweza kuwa na wawili!!

hilo halipingiki kabisa!!... tell me, natangaza ndoa ya pili sasa hivi..
 
mamii.. (jamani nashindwa kutoa maelezo hapa!!.. please forgive me! i am married already..) but naweza kuwa na wawili!!

hilo halipingiki kabisa!!... tell me, natangaza ndoa ya pili sasa hivi..

ohoo my dia mwenzio sipendi kuwa second wife ujue;
ninasikitika kivyangu kivyangu hongera kumbe yr married

ila thanks za kuleeee RP nimeona be blessed
 
The boss yupo hata 20th March, alicomment kwenye thread yangu kule vichakani. Naona yupo busy sana.
CC: Mamndenyi
 
Last edited by a moderator:
ohoo my dia mwenzio sipendi kuwa second wife ujue;
ninasikitika kivyangu kivyangu hongera kumbe yr married

ila thanks za kuleeee RP nimeona be blessed
usijali mamii, but naweza kukupa tulizo la moyo! excel yupo kwa ajili yako!

tumetoka mbali ujue lf! enzi zile unazingusha zungusha kudadeki!! nimekumiss sana yani!
 
Back
Top Bottom