Ni nini kimemkimbiza JF

Ni nini kimemkimbiza JF

Iv dady jaman uyo mwanamke uliempata safar hii mbona komesha?Mwambie aache kubana ivo khaa!!

Daughter nsijali, ni mambo ya Bunge maruhani la katiba ndo yamenibana, soon Dady will be back. Love you.....!!!
 
Mwambie kabisa binti yako
ulivyounga mkono kura ya wazi.
............ za kuamka?........
Daughter nsijali, ni mambo ya Bunge maruhani la katiba ndo yamenibana, soon Dady will be back. Love you.....!!!
 
Mie niliyesoma zamani hilo neno redi hapo mbele halikuwepo
kwenye kamusi;
Nipe somo lake.

Sisis walimu tuko Busy kuwafundisha wajumbe wa Bunge maruhani la katiba, soon tutarudi hapa.
 
Mwambie kabisa binti yako
ulivyounga mkono kura ya wazi.
............ za kuamka?........

N'take radhi Mamndenyi... mie na akili zangu siwezi kuunga mkono kura ya uchi....no I mean wazi.. abadani asilani
 
Last edited by a moderator:
Atakua amepotea kwenye Ndege ya Malaysia M370
Mwenye taarifa alete
 
Mkimuona Bishanga mwambieni namsalimia


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom