hahaha mkuu nimecheka sana nakumbuka mwaka jana ndo nlitoka kwenye ukiandeHuyo jamaa ako n bonge la kiande ..mwambie aache ufala achangamke
Mwaka 2014 Sitausahau
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] duh hii ni hatar sana mkuu kwa iyo apigwe na shoti ya umeme, kweli kuna watu wanateseka sana kwenye mapenziHuyo jamaa anahitaji kupigwa shoti ya umeme kifuani ili kuushtua moyo uweze ku pump damu vizuri. Yawezekana flow ya dam mwilini mwake haipo vizuri, kuna baadhi ya sehem kama kwenye uti wa mgongo na kichwani damu itakuwa haifiki vizuri.
Hilo lijamaa kama unalijua ukikutana nalo embu mtie ata likiibao la shavuni moja embu aache ufala, ndio nini sasa anafanya we demu unalitumia ela alafu alilespondi badae tena unaanza kulibembeleza pumbavuu kabisaaInasikitisha kuona kuna raia bado wanateseka na hili swala la mapenzi bila kujua ni vyema ukapenda pale ambapo unathaminiwa.
Mtu kama hakuoneshi ushirikiano ni aheri umuache tu ila cha ajabu mtu anateseka ila hashauriki sasa sijui ndio uchizi au niiteje. Kuvumilia nyodo za mwanamke sio ushujaa.
View attachment 1724939
Endapo unafikia hatua ya namna hii basi ni vyema kuamua kujikung'uta mikono na kusonga mbele kama injili.
Hahahaha jamaa limefeli kinoma yani, sema sahizi limemkaushia huyo demuHilo lijamaa kama unalijua ukikutana nalo embu mtie ata likiibao la shavuni moja embu aache ufala, ndio nini sasa anafanya we demu unalitumia ela alafu alilespondi badae tena unaanza kulibembeleza pumbavuu kabisaa
Yan dah! Utafikir nimefanyiwa mimi hicho kitendo si kwa hasira hizi, wanawake wapo wengi bhana aache ujingaHahahaha jamaa limefeli kinoma yani, sema sahizi limemkaushia huyo demu
Ni stori ndefu sanaKwann mkuu
Inauma sana yani, af jamaa ana access ya pisi kali tu! Hajawahi kula demu wa kawaida mchizi wangu sijui anawaambiaga nini ila eti amekuja kukwama kwa huyu mkuda!Yan dah! Utafikir nimefanyiwa mimi hicho kitendo si kwa hasira hizi, wanawake wapo wengi bhana aache ujinga