Ni Mtazamo tu!


J

JF2050

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
2,085
Points
0
Age
108
J

JF2050

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
2,085 0
Nashauri magwiji wa hili jukwaa wa organize get together, kwa namna hiyo watu wataweza kufahamiana kwa sura, sio kwa majina ya JF.

Nadhani hiyo itasaidia watu kuanzisha mahusiano kwa kufahamiana. Siongelei wapenzi, naongelea watu wenye nia ya dhati ya kuhitaji mke/mme. Ni hayo tu.
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Ni wazo zuri,bt kama una nia ya dhat na mtu humu si unatumia efforts zako na kwenda some extra miles siyo mpaka uletewe on a plate lol
Nashauri magwiji wa hili jukwaa wa organize get together, kwa namna hiyo watu wataweza kufahamiana kwa sura, sio kwa majina ya JF.

Nadhani hiyo itasaidia watu kuanzisha mahusiano kwa kufahamiana. Siongelei wapenzi, naongelea watu wenye nia ya dhati ya kuhitaji mke/mme. Ni hayo tu.
 
NORTHERN ROCK

NORTHERN ROCK

Senior Member
Joined
May 2, 2012
Messages
103
Points
225
NORTHERN ROCK

NORTHERN ROCK

Senior Member
Joined May 2, 2012
103 225
Disemba 28 tukutane tanga, wewe ni me au ke? Soma sred inayoanza na ..werawera.. Ya wanaarusha.
 
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
1,680
Points
2,000
Marry Hunbig

Marry Hunbig

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
1,680 2,000
Ni wazo zuri,bt kama una nia ya dhat na mtu humu si unatumia efforts zako na kwenda some extra miles siyo mpaka uletewe on a plate lol
Sasa mkuu Ciello,utakuwa na nia na mtu humu kwa kuangalia avatar na username basi?
 
Last edited by a moderator:
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,194
Points
2,000
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,194 2,000
we njoo Pangani tar 28 Dec tupumzike ufukweni.....
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,115
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,115 2,000
Mbona umwambii aje na wake maana kule mtu single haruhisiwi kifaa cha kunasua kimepatina lakini ErickB52 ana kikodisha kwa bei ya juu!

we njoo Pangani tar 28 Dec tupumzike ufukweni.....
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,115
Points
2,000
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,115 2,000
We classic ni Me au Ke?
We mwenyewe hutaki tujue!
Naomba niwe rafiki yako wa karibu kama ni KE

Nashauri magwiji wa hili jukwaa wa organize get together, kwa namna hiyo watu wataweza kufahamiana kwa sura, sio kwa majina ya JF.

Nadhani hiyo itasaidia watu kuanzisha mahusiano kwa kufahamiana. Siongelei wapenzi, naongelea watu wenye nia ya dhati ya kuhitaji mke/mme. Ni hayo tu.
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,381
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,381 0
Nashauri magwiji wa hili jukwaa wa organize get together, kwa namna hiyo watu wataweza kufahamiana kwa sura, sio kwa majina ya JF.

Nadhani hiyo itasaidia watu kuanzisha mahusiano kwa kufahamiana. Siongelei wapenzi, naongelea watu wenye nia ya dhati ya kuhitaji mke/mme. Ni hayo tu.
Mie, sio gwiji ila kila kitu nilichoweka ni changu harisia, kuanzia jina na avatar pamoja na picture ya mtoto wangu katika profile yangu! Nawe pia kua mfano ili uhamasishe
 
J

JF2050

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
2,085
Points
0
Age
108
J

JF2050

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
2,085 0
Ni wazo zuri,bt kama una nia ya dhat na mtu humu si unatumia efforts zako na kwenda some extra miles siyo mpaka uletewe on a plate lol
Mkuu Ciello, uanze kudate mtu bila kumjua? Wenye kipaji hicho endeleeni.
 
J

JF2050

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
2,085
Points
0
Age
108
J

JF2050

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
2,085 0
Mie, sio gwiji ila kila kitu nilichoweka ni changu harisia, kuanzia jina na avatar pamoja na picture ya mtoto wangu katika profile yangu! Nawe pia kua mfano ili uhamasishe
Tutajuaje kwamba hiyo picha ndio yako na wewe ni Ismail N. Juma ambaye anaishi, namaanisha yupo na anafahamika? Hata hivyo mie nimeshauri physical contact sio picha!
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,492
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,492 1,250
Hukuwepo brajec survey? Subiri next round,kama upo dar
 
J

JF2050

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
2,085
Points
0
Age
108
J

JF2050

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
2,085 0
Disemba 28 tukutane tanga, wewe ni me au ke? Soma sred inayoanza na ..werawera.. Ya wanaarusha.
Mwanaume. Nimetoa tu ushauri ili kusaidia watu wasipoteze tu muda wao hapa ingawa hii inaweza kuwa ni sehemu nzuri ya kuanzia.
 
J

JF2050

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
2,085
Points
0
Age
108
J

JF2050

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
2,085 0
Ngoja nikatafute msosi migahawani kwanza. Tutaonana baadaye.
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
Ni wazo zuri,bt kama una nia ya dhat na mtu humu si unatumia efforts zako na kwenda some extra miles siyo mpaka uletewe on a plate lol
Yaani Ciello unamsifia mdau! Then unamuacha umemgonga konzi la kishkaji !
Mtoto pasua wewee!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,295,847
Members 498,410
Posts 31,225,298
Top