Ni kweli waliouawa Mwanza walitoka Kibiti?

Ni kweli waliouawa Mwanza walitoka Kibiti?

Na wewe kwa nini utembee na fuko la pesa au dhahabu mtaani? Hujui taratibu za kubeba vitu vya thamani Kama HVO??

Sent from my Lenovo A2010-a using JamiiForums mobile app
AKSANTE kwa hayo lkn yatosha kusema omba mungu yakukute wala hutosema hayo uyasemayo.

Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
 
Tunahitaji serikali iwe na ukweli sana katika hili...si vema tukileta maigizo kwenye masuala ya msingi
Mkuu unahitaji kuheshimu taaluma za wengine. Police ni taaluma, kuna vitu police wanatoa taarifa kwa umma na kuna wakati hawawajibiki kutoa .
Ili kujua kwamba ni maigizo inapaswa ujiulize maswali ya msingi
1-Kulikuwa na majibizano ya risasi?
2-Kulikuwa na silaha zilizokamatwa?
3-Kama zipo wamiliki walizitoa wapi?
4-Kama kulikuwa na majibizano ya risasi ulitegemea police wafanye nini?
Kinachotufanya kudharau taaluma ya police ni kutokana na ulevi wa Amani na utilivu tuliona nao.
JARIBU KUWAPEKA LEO POLICE WOTE LIKIZO YA WIKI BAADA YA HAPO TIKUTANE HAPA JF TUPEANE MREJESHO WA NINI KILITOKEA POLICE WALIPOKUWA LIKIZO.
 
sio vibaya hata polisi wakikukamata na kukuhoji maana inaonekana unaguswa sana na mauaji ya hao maharamia.

Halafu usivyo hata na chembe ya aibu unatumia verified account kuwatetea wauaji.

Siro kuna huyu hapa anaweza kukusaidia.
we kiharusi, waliouwawa mwanza ni majambazi sio magaidi wa kibiti, nimeuona uzi umletwa na mlumumba mwenzako jingalao, kaelezea vizuuri kuwa ni igoma mashariki na msangi kakiri ni majambazi, leo gazeti lenu linasema kibiti,

nitakuunga mkono pale utakapoacha chuki, ubaguzi na visasi
 
Kama ni majambazi ni sawa tu wakiuwawa hawana faida kwenye jamii

Sent from my TECNO-L8Plus using JamiiForums mobile app
 
Naomba kuuliza kama yupo aliyeona picha za waliouliwa na polisi kibiti, mimi siku zote naona silaha tu ndio zinaonyeshwa. Sielewi mjuwe.

Sent from my SAMSUNG-SM-G935A using JamiiForums mobile app
 
AKSANTE kwa hayo lkn yatosha kusema omba mungu yakukute wala hutosema hayo uyasemayo.

Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
Vyombo vya usalama vilianzishwa ili kulinda usalama wa raia na Mali zao, Kama wapo wahuni wachache wanaofanya vitendo hivo usilichafue jeshi lote la police

Sent from my Lenovo A2010-a using JamiiForums mobile app
 
Badala ya kuungana kupiga vita wabaya wetu wanajitokeza watu wa kuwatetea wabaya wetu.......
 
Watz ni wanafiki sn. Wakat Kibiti, Mkr na Rufiji kunanuka watu waliponda sana jeshi la Polisi. Leo waharifu wanadhibitiwa tunaponda. Kama ni raia wema siraha walizitoa wapi? Nini tunatetea? Sishabikii watu kuuawa ila raia mwema atajibu vipi kwa bunduki.

Sent from my itel S31 using JamiiForums mobile app
 
Vyombo vya usalama vilianzishwa ili kulinda usalama wa raia na Mali zao, Kama wapo wahuni wachache wanaofanya vitendo hivo usilichafue jeshi lote la police

Sent from my Lenovo A2010-a using JamiiForums mobile app
Kwa taarifa yako serikali ni nzuri sana lkn wanaoichafua ni wachache sana cha kufanya ni hao waliosafi kuwadhibiti wachafu ikishindikana jua wote ni wachafu ila kwa akili yako ndogo ndo maana umekuja na jibu la kipumbavu ,simamia kweli lbd kama na wewe ni mmoja Kati yao.

Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
 
Ngoja nikupe scenario ndio utaelewa swali lake is irrelevant. Polisi wameshakamata watu wengi tu wanaohisiwa ni wauwaji huko kibiti, katika mahojiano, wakagundua ni network ya wauwaji na kwasababu serikali ipo katika operesheni kali baadhi wameamua kukimbilia sehemu mbalimbali ikiwamo Mwanza na sehemu nyingine. Mfano harisi ni yule aliewapeleka polisi polini kuwaonyesha wenzao polisi wakaweza kuuwa hao wauwaji 2 kama ulikuwa unafuatilia taarifa ya habari. Sasa kama haya mauwaji yamekimbia labda polisi waka trace mawasiliano yao au labda wananyumba za kujificha "safe heaven" polisi wasifuatilie just because hao watu wamekimbilia Mwanza na hawako kibiti? ? Jamani mbona akili ndogo sana hapa? ? Kwanza human instinct hata wewe ukiiba ukaona huo mkoa ulioiba dora inakusaka kwa udi na uvumba akili ya Kwanza ni kukimbia mbali na tukio uende sehemu hawakujui kabisa ndio utahisi uko salama, unfortunately serikali ina mkono mrefu. Kama sijaeleweka basi shule za kata zitakuwa zimeleta madhara makubwa sana kwenye mfumo wa ubongo.
mkuu ngonjera kibao na kutuita akili ndogo ila sijaona popote unatupa kielelezo ni kivp wameprove hao walikuwa ndio wauwaji kibiti??? tunaweza kuwa akili ndogo labda kwa sababu hatujapewa taarifa za kutosha wwe unaleta tu mitazamo yalo cjui ooh intelijensua sijui safe heaven ila hujatupa verification

kwa faida ya sisi wote humu je ukiombwa utoe ushahidi kuhusu hayo yote unayodai unaweza kuutoa??? ni hayo tu
 
Vyombo vya usalama vilianzishwa ili kulinda usalama wa raia na Mali zao, Kama wapo wahuni wachache wanaofanya vitendo hivo usilichafue jeshi lote la police

Sent from my Lenovo A2010-a using JamiiForums mobile app
Lkn pia usjifanye kutokujua kama hayo yanatokea,uwe mkweli.

Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
 
Watz ni wanafiki sn. Wakat Kibiti, Mkr na Rufiji kunanuka watu waliponda sana jeshi la Polisi. Leo waharifu wanadhibitiwa tunaponda. Kama ni raia wema siraha walizitoa wapi? Nini tunatetea? Sishabikii watu kuuawa ila raia mwema atajibu vipi kwa bunduki.

Sent from my itel S31 using JamiiForums mobile app
mkuu unaweza thibitisha kuwa hao majambazi ni wa kibiti??? sawa ni wahalifu je connection na kibiti ni ipi tusaidiane hapo
 
Kwa taarifa yako serikali ni nzuri sana lkn wanaoichafua ni wachache sana cha kufanya ni hao waliosafi kuwadhibiti wachafu ikishindikana jua wote ni wachafu ila kwa akili yako ndogo ndo maana umekuja na jibu la kipumbavu ,simamia kweli lbd kama na wewe ni mmoja Kati yao.

Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
Mpumbavu ni wewe unaleta ubishi wa kijinga soma upya nikichoanfika ila kwa kuwa umekiri Una akili ndogo basi pole hukuelewa

Sent from my Lenovo A2010-a using JamiiForums mobile app
 
Lkn pia usjifanye kutokujua kama hayo yanatokea,uwe mkweli.

Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
Kama ulifanyiwa hivo na unajua wanaofanya HVO na huwaripoti tatizo lipo upande wako

Sent from my Lenovo A2010-a using JamiiForums mobile app
 
Mpumbavu ni wewe unaleta ubishi wa kijinga soma upya nikichoanfika ila kwa kuwa umekiri Una akili ndogo basi pole hukuelewa

Sent from my Lenovo A2010-a using JamiiForums mobile app
Akili yako ndogo ka kibatari mkuu

Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
 
mkuu unaweza thibitisha kuwa hao majambazi ni wa kibiti??? sawa ni wahalifu je connection na kibiti ni ipi tusaidiane hapo
Jeshi.linalo handle hii ishu wamesema wanatoka kibiti wewe unayebisha prove otherwise

Sent from my Lenovo A2010-a using JamiiForums mobile app
 
Kama ulifanyiwa hivo na unajua wanaofanya HVO na huwaripoti tatizo lipo upande wako

Sent from my Lenovo A2010-a using JamiiForums mobile app
Shauri yako na upolice wako lkn ukweli ndo huo mkuu

Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
 
Akili yako ndogo ka kibatari mkuu

Sent from my SM-J200H using JamiiForums mobile app
Kawaida ya mtu mwenye narrow mind silaha yake kubwa ni matusi goodbyee

Sent from my Lenovo A2010-a using JamiiForums mobile app
 
Mkuu kuna baadhi ya Watanzania ambao ni vigumu kuwaelewa - mleta mada ameanza na pre-amble nzuri akiwa na lengo la kuchoka akili za wasomoji kwanza, kumbe hidden agenda yake ni kujenga hoja ya kuwalahumu Polisi!! Sijui wanaishi Dunia gani - hawajui waharifi hawa ni tishio la usalama wa Taifa letu, wanacho kusudia ni kuvuruga amani yetu tuliyo zoea kwani wahenga walio sema vita haina macho ni wajinga, hapa wanajitia kubeza beza juhudi za jeshi letu la Polisi hawajali askali wetu wanavyo ji-sucrifice kwa ajili yetu - tuna roho za aina gani lakini - Taifa tunapaswa kushikamana na kusaidiana na Jeshi letu kutokomeza hatari inayo tunyemelea.

Hapa Polisi wanatumia diplomatic language wanapo sema wahusika ni waharifu, lakini deep down Polisi wanajua wana deal na kundi la type gani - binafsi sijali hata Polisi waki-shoot first na ku- ask questions later kwani najua Polisi hawakurupuki wana intelligensia mahili, kwanza naona kamanda aliye ongoza operation ya Mwanza ana huruma za Kipadri Padri ingekuwa vizuri kama jengo lingelipuliwa na anti tank missiles, hilo likawa fundisho kwa waharifu waliobaki kwamba crime does not pay.

Polisi wa Mwanza wamesema kwamba wame identify waharifu wawili kwamba wametoka Kibiti lakini watu wenye ajenda zao wanawapigia debe waarifu eti Polisi hawasemi ukweli!!
hao ni wahalifu YES je tunataka kujua kivp hao ni wa kibiti!!! tunachotaka ni verification sio ngonjera yaani wwe unajifanya unaamini sana intelijensia ya polisi?? mbona walisema majangili wako 42 ila hadi leo hawajakamatwa??? mbona hawakugundua kuhusu mchanga kuibiwa?? mbona hawajui brn saanane alipo?? mbona walishindwa zuia wizi bandarini??? mbona walishindwa kujua flow meter ya ku-quantify mafuta imechezewa?? leo hii ndio unaamini hao hao dah hivi nchu yetu tuna shida gani!!!!! afu cha kushangaza kuna watu wamekupa LIKES!!! dah kma haya ndio mawazo ya watanzania wote basi tuna safari ndefu sana
 
Back
Top Bottom