Ni kweli Kiarabu ndio lugha pekee ya Peponi?

Ni kweli Kiarabu ndio lugha pekee ya Peponi?

Asalaam Aleykhum warahmatullah Wabarakatul....!

Wadau hasa Waislam (Ndugu katika Imaan) naomba kujuzwa kuwa ni kweli Kiarabu ambacho kilitumika katika Quran iliyoshushwa na katika Hadith ndio pekee itatumika Peponi?

Hii ni kwasababu kuna Ustadh mmoja huwa anasisitiza Waislam waache kusoma lugha zingine na badala yake wasome Kiarabu ambacho ni Lugha ya Peponi

Aidha leo katika ukurasa wa Twitter nikaona Mdau mwingine akisisitiza hilo.
View attachment 2310321
Rabaika
 
Kuna waarabu hawajui kusoma Qur'an ukiijua hii theory nadhan thread closed.

Sent from my iPhone 15 Pro Mqx
 
Asalaam Aleykhum warahmatullah Wabarakatul....!

Wadau hasa Waislam (Ndugu katika Imaan) naomba kujuzwa kuwa ni kweli Kiarabu ambacho kilitumika katika Quran iliyoshushwa na katika Hadith ndio pekee itatumika Peponi?

Hii ni kwasababu kuna Ustadh mmoja huwa anasisitiza Waislam waache kusoma lugha zingine na badala yake wasome Kiarabu ambacho ni Lugha ya Peponi

Aidha leo katika ukurasa wa Twitter nikaona Mdau mwingine akisisitiza hilo.
View attachment 2310321
vichekesho tu hivyo vya mtume Mo
 
Keh kwaiyo wale babu zetu wenye walikufa kabla Dini ya Islamic ijafika watajibuje uko maana kiswahili tu wengine wame danja hawakijui[emoji849][emoji849]
Labda watapata crash course ya Kiarabu.
 
Asalaam Aleykhum warahmatullah Wabarakatul....!

Wadau hasa Waislam (Ndugu katika Imaan) naomba kujuzwa kuwa ni kweli Kiarabu ambacho kilitumika katika Quran iliyoshushwa na katika Hadith ndio pekee itatumika Peponi?

Hii ni kwasababu kuna Ustadh mmoja huwa anasisitiza Waislam waache kusoma lugha zingine na badala yake wasome Kiarabu ambacho ni Lugha ya Peponi

Aidha leo katika ukurasa wa Twitter nikaona Mdau mwingine akisisitiza hilo.
View attachment 2310321


Ulilelewa na hawa wewe ??
Klick hapa chini


Gay dads in Israel asked by government agent, 'Who is the mother?'​





1701168221661.jpeg





Gay dads in Israel asked by government agent, 'Who is the mother?'​

 
Kwani wewe ni shoga , ? Huwataki😜😜😜

Kama ni shoga , Yesu anakuambiä utapata mara 100 yaani mabasha 100
Kawaida ya maskini wa Roho na wapuuzi wakikosa hoja huanza kutukana.
Hakuna pahala Yesu amesema hivyo, wakristo wanaamini bada ya kifo ni hukumu na mbinguni kwao hakuna jinsia.
Mbinguni ni miili mipya hivyo wale wanao amini kunakupewa mabikra 72 ndio tuwaache waamini hivyo, wanaenda na jinsia zao mbinguni.
Mimi sina dini kwahiyo usiniweke kwenye dini yoyote kati ya budha, sunni, Christ.
 
Kawaida ya maskini wa Roho na wapuuzi wakikosa hoja huanza kutukana.
Hakuna pahala Yesu amesema hivyo, wakristo wanaamini bada ya kifo ni hukumu na mbinguni kwao hakuna jinsia.
Mbinguni ni miili mipya hivyo wale wanao amini kunakupewa mabikra 72 ndio tuwaache waamini hivyo, wanaenda na jinsia zao mbinguni.
Mimi sina dini kwahiyo usiniweke kwenye dini yoyote kati ya budha, sunni, Christ.

Wewe mkatoliki unajipakazia huna dini mbona unajifanya kumjua yesu ???

Wewe kama ni shoga subiri mabasha mia utapata, usiwe na wasiwasi


Matthew 19:29​


And everyone who has left houses or brothers or sisters or father or mother or children or lands, for my name’s sake, will receive a hundredfold and will inherit eternal life
 
Hakuna ushahidi unaonyesha ya kuwa lugha ya peponi ni Kiarabu, ila hakuna lugha bora na ya watu wote na iliyo andikiwa vitabu vingi na yenye Historia iliyo dhibitiwa kuzidi lugha ya KIARABU.

Ukweli lazima tuuseme.
 
Asalaam Aleykhum warahmatullah Wabarakatul....!

Wadau hasa Waislam (Ndugu katika Imaan) naomba kujuzwa kuwa ni kweli Kiarabu ambacho kilitumika katika Quran iliyoshushwa na katika Hadith ndio pekee itatumika Peponi?

Hii ni kwasababu kuna Ustadh mmoja huwa anasisitiza Waislam waache kusoma lugha zingine na badala yake wasome Kiarabu ambacho ni Lugha ya Peponi

Aidha leo katika ukurasa wa Twitter nikaona Mdau mwingine akisisitiza hilo.
View attachment 2310321
Ukiwa mjinga na kutaka kuamini wapuuzi kama huyu Ustadh wako basi ujuwe umekwisha na mwishowe atakushauri ujiue ukapate mabikra 72 huko peponi kusikojulikana. Ebu jiulize, huko peponi ni shetani ndiye anayetoa hukumu au Mungu? Si unajuwa Mohammed aliposhukiwa na shetani na kuchanganikiwa akili alikimbilia mapangoni alipokuwa anaishi kisha mwisho wa siku akarudi na kudai kapewa Qur'an na Mungu kumbe sivyo, ilikuwa ni mapatano yao kwamba akikubali kudanganya watu kuwa Waislam ataachiliwa na kupona ukichaa wake na ndivyo ilivyokuwa kwake. So Uislam si dini ya ukweli ni dini ya shetani na ndiyo maana uchawi wote umo mle ndani ya kile kitabu. Usije kuacha kujuwa lugha yako eti sababu umedanganywa na Ustadh, hawa watu wengi wao hawana elimu yeyote zaidi ya kukariri vitu vya shetani na kudanganya wenzao.
 
Hakuna ushahidi unaonyesha ya kuwa lugha ya peponi ni Kiarabu, ila hakuna lugha bora na ya watu wote na iliyo andikiwa vitabu vingi na yenye Historia iliyo dhibitiwa kuzidi lugha ya KIARABU.

Ukweli lazima tuuseme.
Wacheni ujinga jamani, lugha ya Kiarab haina uzuri wowote shinda lugha zingine....mbona ni ya kawaida tu.
 
HAPANA

Hizi mada si zakuacha bali kuziendeleza na zivume zaidi ikiwezekana ziboreshwe ili wengi waelimike na wajue kweli.

Hao waarabu+wazungu kama waliweza kutukana imani za babu zetu kwa kuita ushenzi basi hata hizi imani zao ni ushenzi mtupu na tutaendelea kuzikashifu na kuzichafua mpaka huyo Mungu wenu ajishushe dunian nae tutamchanganya kwa kipigo.

Ukweli mchungu acha watu wafungue akili zao, sio mnawaaminisha vitisho na upumbavu usiotaka kuhojika[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
I stand to what I believe kuwa Usialm ni dini ya shetani na ushahidi upo
 
Back
Top Bottom