Che mittoga
JF-Expert Member
- Mar 28, 2017
- 14,624
- 18,454
Ndio
Kiarabu ndio lugha pekee kwenye pepo ya Allah na Muhammadi.
Kiarabu ndio lugha pekee kwenye pepo ya Allah na Muhammadi.
Yupo kuzimuKwahiyo Mtume Muhammad (S.A.W) hayupo peponi? We vipi?
Na sasa kimeingizwa kwenye mtaala wa TanzaniaAsalaam Aleykhum warahmatullah Wabarakatul....!
Wadau hasa Waislam (Ndugu katika Imaan) naomba kujuzwa kuwa ni kweli Kiarabu ambacho kilitumika katika Quran iliyoshushwa na katika Hadith ndio pekee itatumika Peponi?
Hii ni kwasababu kuna Ustadh mmoja huwa anasisitiza Waislam waache kusoma lugha zingine na badala yake wasome Kiarabu ambacho ni Lugha ya Peponi
Aidha leo katika ukurasa wa Twitter nikaona Mdau mwingine akisisitiza hilo.
View attachment 2310321
Endelea na huo uzinzi wako Alafu utegemee kwenda peponi Kwa kumkiri YesuMungu yupi?
Pepo ipi?
Haya maswali ndio yanafanya mtoa mada awe sahihi au sio sahihi!
Ila kwangu mimi lugha haina umuhimu kwa upande wangu kwenda peponi nahitaji kulishika na kulikiri jina YESU KRISTO
Kujiita James Hadley Chase baada ya kujiita Shida, Masumbuko, Mahangaiko n.kUjinga wa mwafrika
Lugha yenhewe ni Ng'aaaaaaa, Ng'aaaaaaaa, Ng'aaaaaaaaKama watoto wote duniani wakizaliwa wanalia mlio mmoja,
Ng'aaa,Ng'aaa,Ng'aaa
Bila kujali kabila wala taifa analotoka,,
basi amini kwamba tutaongea lugha moja siku ya hukumu.
Ndy hyo mkuu,Lugha yenhewe ni Ng'aaaaaaa, Ng'aaaaaaaa, Ng'aaaaaaaa
Kweli aiseeHAPANA
Hizi mada si zakuacha bali kuziendeleza na zivume zaidi ikiwezekana ziboreshwe ili wengi waelimike na wajue kweli.
Hao waarabu+wazungu kama waliweza kutukana imani za babu zetu kwa kuita ushenzi basi hata hizi imani zao ni ushenzi mtupu na tutaendelea kuzikashifu na kuzichafua mpaka huyo Mungu wenu ajishushe dunian nae tutamchanganya kwa kipigo.
Ukweli mchungu acha watu wafungue akili zao, sio mnawaaminisha vitisho na upumbavu usiotaka kuhojika[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]