Kajilipue ukayaone 😂 😂 😂 😂 😂 . Uliowalipua sio watakubahahsia tu, ila watakuoa ugoni😂😂😂😂weefala unawaza kujilipuatu walimlipua bashako nini. hadi kufikiri kilamtu anajiripua? unamatatizo yaakili wewe.
wee unafirw sio bure.Kajilipue ukayaone 😂 😂 😂 😂 😂 . Uliowalipua sio watakubahahsia tu, ila watakuoa ugoni😂😂😂😂
RabaikaAsalaam Aleykhum warahmatullah Wabarakatul....!
Wadau hasa Waislam (Ndugu katika Imaan) naomba kujuzwa kuwa ni kweli Kiarabu ambacho kilitumika katika Quran iliyoshushwa na katika Hadith ndio pekee itatumika Peponi?
Hii ni kwasababu kuna Ustadh mmoja huwa anasisitiza Waislam waache kusoma lugha zingine na badala yake wasome Kiarabu ambacho ni Lugha ya Peponi
Aidha leo katika ukurasa wa Twitter nikaona Mdau mwingine akisisitiza hilo.
View attachment 2310321
Wewe kwa akili zako unafikiri mbinguni tutakuwa tunawasiliana kwa lugha ganiwaislam wengi wanamezeshwa upuuzi sana madrasa, ata kwa akili ya ulevi hii kitu haiingii akilini.
Wewe kwa akili zako unafikiri mbinguni tutakuwa tunawasiliana kwa lugha ganiwaislam wengi wanamezeshwa upuuzi sana madrasa, ata kwa akili ya ulevi hii kitu haiingii akilini.
Kwa mujibu wa Biblia mbinguni mtakuwa mnaimba kwa kutumia lugha ganiSasa kama watu wanafundishwa kwamba watakuta wameandaliwa mabikra 72 na wanaamini unadhani hawataamini la lugha ya kiarabu? Mda mwengine tunyamaze tu tuwaache watu wajifurahishe
Ya duniani sijayasawazisha nikaulize ya mbinguni. namuuliza nani aliewahi kufika akarudi?Kwa mujibu wa Biblia mbinguni mtakuwa mnaimba kwa kutumia lugha gani
Kuna shehe mmoja alienda akatumbua bikra Kama tano hivi, akaona wajinga wanammendea mke wake huku. Akarudi fasta na ndie huyo aliyemtonya shehe kipepeo kwamba Kuna mito inayotiririsha pombe. Kuna mto wa whisky, Heineken lkn pia Kuna mto ulanzi kwa ajili ya wahehe.uongo kuna mtu ashafika huko peponi na kujua hilo?????
Muulize aliyewaambia atawapeleka mbinguni mkaimbe ...Muulize mtatumia lugha gani?Ya duniani sijayasawazisha nikaulize ya mbinguni. namuuliza nani aliewahi kufika akarudi?
Hadithi yako inachekesha sana...Kuna shehe mmoja alienda akatumbua bikra Kama tano hivi, akaona wajinga wanammendea mke wake huku. Akarudi fasta na ndie huyo aliyemtonya shehe kipepeo kwamba Kuna mito inayotiririsha pombe. Kuna mto wa whisky, Heineken lkn pia Kuna mto ulanzi kwa ajili ya wahehe.
Usinichoshe na maswali ya kitotoMuulize aliyewaambia atawapeleka mbinguni mkaimbe ...Muulize mtatumia lugha gani?
Jibu swali Mbinguni utaimba kwa kutumia lugha gani?Usinichoshe na maswali ya kitoto
thubutu yao.......wao wafanye tu ya huku Duniani hakuna ajuaye ya hukoKuna shehe mmoja alienda akatumbua bikra Kama tano hivi, akaona wajinga wanammendea mke wake huku. Akarudi fasta na ndie huyo aliyemtonya shehe kipepeo kwamba Kuna mito inayotiririsha pombe. Kuna mto wa whisky, Heineken lkn pia Kuna mto ulanzi kwa ajili ya wahehe.
Au siyoHamna cha peponi wala mbinguni. Kama ulivyozaliwa ukiwa hujui kitu na ukifa ndio mwisho hamna chochote baada ya hapo.
Ameeen..Mungu yupi?
Pepo ipi?
Haya maswali ndio yanafanya mtoa mada awe sahihi au sio sahihi!
Ila kwangu mimi lugha haina umuhimu kwa upande wangu kwenda peponi nahitaji kulishika na kulikiri jina YESU KRISTO