Yaani mnaenda peponi kut*mbana na kunywa pombe.yaa huko hakuna kunya Wala kukojoa nikuvunatu ulicho kipanda.
Mudi aliwaweza sana.
Hii dini yenu ikifika hapa huwa inanifurahisha sana.
Yaani mnaenda peponi kut*mbana na kunywa pombe.yaa huko hakuna kunya Wala kukojoa nikuvunatu ulicho kipanda.
Hapa Mudi aliwashika akili aisee...nakama ulikua duniani umeoa ukaenda peponi namke wako. nayeye anaongezewa uzuri anazidi kua mzuri zaidi.
Inakua ni kitukoYaani mnaenda peponi kut*mbana na kunywa pombe.
Mudi aliwaweza sana.
Hii dini yenu ikifika hapa huwa inanifurahisha sana.
Hiyo pepo ya waislamu Ina maajabu Sana.
Kila mwanaume mmoja mbele yake Kuna mabikra 70 wote wamekaa mkao wa kutumbuliwa bikra.
Kuna mito ya pombe na maziwa (shehe kipozeo) yaani unatoboa bikra Kisha unachota pombe mtoni. Kumbe hata lugha watu walishafika huko na kujua Ni kiarabu. Nyie wasukuma msiojua kiarabu shauri yenu.
Ujinga ni JANGA baya, lakini UPUMBAVU ni janga baya zaidi mkuu…Synagogue sio msikiti na msikiti sio Synagogue..
hebu angalia hata maana yake kutoka google .View attachment 2310804
Ujasoma vizuri ,sijabisha kuwa hawakariri kwa umri wao utotoni mkazo zaidi unawekwa kwenye kukariri kwa kusudi la kuweza kusoma na kutambua herufi za Qu'ran mwenyewe huku akipewa baadhi ya concepts ndogo za tafsiri na mambo mengine muhimu kwao.Watoto wanakariri Quran uko madrasa alafu unataka kubisha we ni noma
@Stress Challenger mpaka vichaa wapo humu kumbeNasisitiza nikiwa na akili timamu nakujiamini.
BORA KUWÀ KAFIRI KULIKO MUISLAMU.
BORA KUABUDU MAVI KULIKO ALLAH.
NAJIVUNIA MIMI SIYO MUISLAMU.
YESUUUU AKBAR YESUU AKBAAAAARRRRR.
adriz Covax Accumen Mo battawi Kikwajuni One
Hyo ni uongo!!Watu wameanza kusilimu toka karne ya 6(wakati wa mohamad) lakini mpaka leo Ukristo ndio Dini Kubwa(kwa idadi ya watu) kuliko zote ulimwenguni
Acha kudanganyaElohi elohi.ni sawa na ALLAH ALLAH.yaani Mungu MUNGU.unalijua Hilo,?
kwahio nyie mbinguni mnaenda kufanyaje?kutoa sadaka au kuimba kwaya?Yaani mnaenda peponi kut*mbana na kunywa pombe.
Mudi aliwaweza sana.
Hii dini yenu ikifika hapa huwa inanifurahisha sana.
Kutakuwa na waarabu wanaojua kiswahili hivyo watawasaidiaKeh kwaiyo wale babu zetu wenye walikufa kabla Dini ya Islamic ijafika watajibuje uko maana kiswahili tu wengine wame danja hawakijui[emoji849][emoji849]
Jiandaeni tu kwenda kuunguzwa na moto wa milele na huyo muddy wenu.pepo hatujui ilipo.tunasubiri sikuikifika tutaiona kwauwezo wamungu.
tuunguzwe kwa Sababu gani?Jiandaeni tu kwenda kuunguzwa na moto wa milele na huyo muddy wenu.
Kwasababu ninyi ni miongoni wa mpinga kristo.tuunguzwe kwa Sababu gani?
yesu kristo si alikua nibinadamu Kama sisi.kwahio unataka tumwabudu yeye?Kwasababu ninyi ni miongoni wa mpinga kristo.
Je Ni kweli hapo hapo kaburini tunapokuzika unapata mabikira 70?unapokufa hapohapo kaburini unaijua lugha ya kiarabu bila kufundishwa mungu hashindwi kitu, nyerere mda huu anaongea kiarabu kujibu maswali
Pinga kwa Facts.Hyo ni uongo!!
Sisi hatuendi mbinguni kut*mbana. Sisi tunaenda mbinguni Kumwabudu Mungu. Ndivyo Biblia inatuambia.kwahio nyie mbinguni mnaenda kufanyaje?kutoa sadaka au kuimba kwaya?