Ni kweli Kiarabu ndio lugha pekee ya Peponi?

Ni kweli Kiarabu ndio lugha pekee ya Peponi?

Sowezi kujifunza lugha ambayo hata majini ndio lugha Yao kuu ya mawasiliano
 
Mtume Muhammad (upon him be peace and blessing of Allan) amesema nyakati za mwisho ujinga utashamiri baada ya elimu.

Hata ndio lugha ya peponi sio sababu ya mtu kuacha kusoma lugha nyingine.
Peace be upon Imam Ali and his two sons. Shia Islam is the correct way and Najaf is Muslim holiest City.
 
Sababu hiki ulichokiandika umekiandika kwa mzaha na kebehi, sina haja ya kukuomba ushahidi.

Qur'aan amekuka nayo Mtume Muhammad, Yesu alipewa Injili. Yesu na manabii wengine walipewa sheria zao ila wote walikuwa na imani moja na jukumu moja.

Manabii na mitume wote ni Waislamu, na wafuasi wao walio watii na kuwaamini ni WAISLAMU vile vile. Hili kubali ukatae, cheka unune ukweli uko hivyo.
BORA KUWA KAFIRI KUABUDU MAVI KULIKO ALLAH.

NARUDIA TENA KWA MSISITIZO BORA KUWA KAFIRI NA KUABUDU MAVI KULIKO KUWA MUISLAMU.

NAENDELEA KUSISITIZA BORA MAVI KULIKO ALLAH

NAJIVUNIA MIMI SI MUISLAMU

YESUUUU AKBAR YESUU AKBAAAAARRRRR

Accumen Mo battawi Covax Kikwajuni One adriz
 
Tunajikumbusha kuwa Uislamu ni uarabu na Ukristu ni uzungu. Hapo Mungu hayupo sasa Pepo ya wapi?
 
siku yahukumu kila mtu atailewa lugha yakiarabu ambayo imetumika kwenye kuandika kurani tukufu kwauwezo wamwenyezi mungu. hio ndio itatumika kwenye kuulizwa maswali na kujibu. kwahio Kama mtu haijui akifa na akafufuliwa atailewatu na atapata anacho stali.
 

Attachments

  • Screenshot_20221128-152647.png
    Screenshot_20221128-152647.png
    7 KB · Views: 12
Yan lugha ya magaidi ndo ikawe lugha ya Mungu
Kwel ww unajini kisimba kichwani mwako linakusumbua
 
usipoteze muda wako Mkuu kuwaQoute wajinga na wapumbavu waliofikia kiwango cha Stress Challenger
I hate Islam I hate Allah the imaginary arab skygo. I love Jesus the true God.

JESUS FIRST JESUS FOREVER

IN JESUS WE MUST TRUST AND WORSHIP

JESUS IS GOD (YESU NI MUNGU)

YESUUUU AKBAR YESUU AKBAAAAARRRRR
 
Nasisitiza nikiwa na akili timamu nakujiamini.

BORA KUWÀ KAFIRI KULIKO MUISLAMU.

BORA KUABUDU MAVI KULIKO ALLAH.

NAJIVUNIA MIMI SIYO MUISLAMU.

YESUUUU AKBAR YESUU AKBAAAAARRRRR.

adriz Covax Accumen Mo battawi Kikwajuni One
Achanaga na utapeli hiyo dini yenu kazi kuwaibida kondoo ndo maana ule mkoa wenye matapeli wengi ndo iyo dini imeshika haramu ...kwa sasa wengi wanasilimu
 
Asalaam Aleykhum warahmatullah Wabarakatul....!

Wadau hasa Waislam (Ndugu katika Imaan) naomba kujuzwa kuwa ni kweli Kiarabu ambacho kilitumika katika Quran iliyoshushwa na katika Hadith ndio pekee itatumika Peponi?

Hii ni kwasababu kuna Ustadh mmoja huwa anasisitiza Waislam waache kusoma lugha zingine na badala yake wasome Kiarabu ambacho ni Lugha ya Peponi

Aidha leo katika ukurasa wa Twitter nikaona Mdau mwingine akisisitiza hilo.
View attachment 2310321
K wa Mungu hakuna lugha fulani ni ya thamani kuliko nyingine, ndio ukimwomba kwa lugha yako atakusikia. Mungu hana upendeleo.
 
Hiyo pepo ya waislamu Ina maajabu Sana.
Kila mwanaume mmoja mbele yake Kuna mabikra 70 wote wamekaa mkao wa kutumbuliwa bikra.
Kuna mito ya pombe na maziwa (shehe kipozeo) yaani unatoboa bikra Kisha unachota pombe mtoni. Kumbe hata lugha watu walishafika huko na kujua Ni kiarabu. Nyie wasukuma msiojua kiarabu shauri yenu.
 
Back
Top Bottom