Ni kweli Kiarabu ndio lugha pekee ya Peponi?

Ni kweli Kiarabu ndio lugha pekee ya Peponi?

Asalaam Aleykhum warahmatullah Wabarakatul....!

Wadau hasa Waislam (Ndugu katika Imaan) naomba kujuzwa kuwa ni kweli Kiarabu ambacho kilitumika katika Quran iliyoshushwa na katika Hadith ndio pekee itatumika Peponi?

Hii ni kwasababu kuna Ustadh mmoja huwa anasisitiza Waislam waache kusoma lugha zingine na badala yake wasome Kiarabu ambacho ni Lugha ya Peponi

Aidha leo katika ukurasa wa Twitter nikaona Mdau mwingine akisisitiza hilo.
View attachment 2310321
Hivi vitu havina uthibitisho wa kisayansi,ni imani tu za kijinga,
 
siku yahukumu kila mtu atailewa lugha yakiarabu ambayo imetumika kwenye kuandika kurani tukufu kwauwezo wamwenyezi mungu. hio ndio itatumika kwenye kuulizwa maswali na kujibu. kwahio Kama mtu haijui akifa na akafufuliwa atailewatu na atapata anacho stali.
Acheni wehu nyie waslam hamna sehem mnaenda baada ya kifo shenz kabsa
 
Hiyo pepo ya waislamu Ina maajabu Sana.
Kila mwanaume mmoja mbele yake Kuna mabikra 70 wote wamekaa mkao wa kutumbuliwa bikra.
Kuna mito ya pombe na maziwa (shehe kipozeo) yaani unatoboa bikra Kisha unachota pombe mtoni. Kumbe hata lugha watu walishafika huko na kujua Ni kiarabu. Nyie wasukuma msiojua kiarabu shauri yenu.
Hili swala huwa wanaruka hawatakagi kulizungumzia kabsa hawa jamaa wa mtume
 
Utapewa mizigo 70 mithili ya sanchoka na Nguvu za kuwashughulikia haswa 24/7 huku ukishushia na wine
kuhusu kinywaji peponi hakuna kinywaji kinacho lewesha vyote vipo Safi.nakuhusu mabikra wapo sio uzushi namwanaume ana fufu liwa akiwa naumri wamiaka33 ili ale starehe vizuri.
 
Asalaam Aleykhum warahmatullah Wabarakatul....!

Wadau hasa Waislam (Ndugu katika Imaan) naomba kujuzwa kuwa ni kweli Kiarabu ambacho kilitumika katika Quran iliyoshushwa na katika Hadith ndio pekee itatumika Peponi?

Hii ni kwasababu kuna Ustadh mmoja huwa anasisitiza Waislam waache kusoma lugha zingine na badala yake wasome Kiarabu ambacho ni Lugha ya Peponi

Aidha leo katika ukurasa wa Twitter nikaona Mdau mwingine akisisitiza hilo.
View attachment 2310321
kwani peponi wanaenda waarabu tu? Nani kakwambia?
 
Utapewa mizigo 70 mithili ya sanchoka na Nguvu za kuwashughulikia haswa 24/7 huku ukishushia na wine
Kuna mshikaji alijilipua Middle East. Bahati nzuri hakupoteza maisha. Israel wakampeleka hospital. Alipozinduka, akajua yuko Ahera. Akaanza kuulizia mizigo yake sabini iko wapi. Kumbe yuko kwenye mikono ya MOSAD. Walitaka kujua nani amemtuma wamshughulikie
 
Asalaam Aleykhum warahmatullah Wabarakatul....!

Wadau hasa Waislam (Ndugu katika Imaan) naomba kujuzwa kuwa ni kweli Kiarabu ambacho kilitumika katika Quran iliyoshushwa na katika Hadith ndio pekee itatumika Peponi?

Hii ni kwasababu kuna Ustadh mmoja huwa anasisitiza Waislam waache kusoma lugha zingine na badala yake wasome Kiarabu ambacho ni Lugha ya Peponi

Aidha leo katika ukurasa wa Twitter nikaona Mdau mwingine akisisitiza hilo.
View attachment 2310321
Uzi kama huu huwa sichangii mada
 
Kuna mshikaji alijilipua Middle East. Bahati nzuri hakupoteza maisha. Israel wakampeleka hospital. Alipozinduka, akajua yuko Ahera. Akaanza kuulizia mizigo yake sabini iko wapi. Kumbe yuko kwenye mikono ya MOSAD. Walitaka kujua nani amemtuma wamshughulikie
acha uongo mtoto wakiume utapakuliwa
 
Back
Top Bottom