Ni kweli kampuni za kubeti zinadhulumu wawekezaji?

Ni kweli kampuni za kubeti zinadhulumu wawekezaji?

Kuna mawili, inawazekana hujui lolote kuhusu betting na makampuni yake yalivyo, au ni ngumbaru

Kuna kampuni mfano sportybet au betpaw hawana kona kona ukiwapiga pesa kubwa, Ila kampuni zingine hizi za ndani au zile za kirusi, huwezi kulipwa hiyo hela hata ufanye nini na uende wapi
Aende kule jukwaa la Mikeka, niliweka na ushahidi Paripesa walinipiga 17m na sina cha kuwafanya
 
Nyote mnaongea vitu vya nadharia, watu wanashinda mpaka milioni 50 - 100 na wana account kibao na ela wanalipwa bila chenga, taja kampuni moja iliyowahi kugoma kumlipa mtu mkeka alioshinda kihalali kwasababu zozote zile!?,. Au toa mfano halisi wa mtu unayemjua, kama yupo hiyo story ingefika hadi mitandaoni usicheze na mtu anayebet mwaka mzima au zaidi analiwa halafu ashinde milioni 13 umletee story!?,hizo kelele zitafika mpaka kwa mkuu wa wilaya hadi polisi. Na kampuni zinaogopa hizo kelele ili wasipoteze wateja, unajua kampuni za kubeti zinaingiza shilingi ngapi kwa siku!?
Mimi hapa ni mfano halisi. Paripesa walifungia acc yangu ikiwa na 17m. Nikaenda bodi pale Posta wakasema hao ni matapeli na hawajasajiliwa bongo.
 
Nimesoma sehemu kuwa kampuni za kubeti zinadhulumu watu walioshinda pesa nyingi. Kuwa zinabadilisha betting. Kama uliweka timu fulani ishinde wao wanabadili kuwa uliweka ifungwe kwa hiyo wanachana mkeka ulioshinda. Ukiweka over na kushinda wanabadili kuwa under. Na wengine wanakufutia kabisa account. Yana ukweli? Kampuni gani zimenyooka?
Mkuu beti kwenye kampuni zilizosajiliwa nchini na zinaphysical office hapa.
 
Kuna mawili, inawazekana hujui lolote kuhusu betting na makampuni yake yalivyo, au ni ngumbaru

Kuna kampuni mfano sportybet au betpaw hawana kona kona ukiwapiga pesa kubwa, Ila kampuni zingine hizi za ndani au zile za kirusi, huwezi kulipwa hiyo hela hata ufanye nini na uende wapi
Vp kampuni ya mwanao VUNJABEI
 
Mimi hapa ni mfano halisi. Paripesa walifungia acc yangu ikiwa na 17m. Nikaenda bodi pale Posta wakasema hao ni matapeli na hawajasajiliwa bongo.
Duh, mbona hatari hii....Mimi ningekiwasha ningeita Hadi waandishi wa habari
Ila kula Mimi ninekula sana na nalipwa ndani ya muda hup hup, Sportpesa na Sportybet, hawana baya
 
Labda kwako, kuna pesa rahisi nyingi tu sema hujawahi kukutana nazo,

Sisemi kuwa betting ni rahisi, inahitaji research na discipline kufanikiwa, ila mentality ya kuwa kupata pesa lazima ufanye hizi kazi za kawaida, sijui kulima, kuajiriwa ni kukosa exposure
Unawezaje kushindana algorithm mkuu
 
Nyote mnaongea vitu vya nadharia, watu wanashinda mpaka milioni 50 - 100 na wana account kibao na ela wanalipwa bila chenga, taja kampuni moja iliyowahi kugoma kumlipa mtu mkeka alioshinda kihalali kwasababu zozote zile!?,. Au toa mfano halisi wa mtu unayemjua, kama yupo hiyo story ingefika hadi mitandaoni usicheze na mtu anayebet mwaka mzima au zaidi analiwa halafu ashinde milioni 13 umletee story!?,hizo kelele zitafika mpaka kwa mkuu wa wilaya hadi polisi. Na kampuni zinaogopa hizo kelele ili wasipoteze wateja, unajua kampuni za kubeti zinaingiza shilingi ngapi kwa siku!?
Mimi nimeshangaa kwa kweli, kampuni ambayo Ina brand kubwa tu halafu mtu ashinde iache kumlipa katika enzi hizi za teknoljia ya habari na mawasialino? Lazima ukichafue ile mbaya Hadi wafungashe virago
 
Unawezaje kushindana algorithm mkuu
Swali zuri, kwenye computer generated games kama aviator, casino, na virtual games hapo huwezi kuwashinda, system ipo kuhakikisha wao ndio watakula hela yako zaidi kuliko wewe
Ila kwenye michezo halisi ya football, ngumi, basket etc hii unawapiga vizuri tu kama wewe ni mfuatiliaji na mtafiti mzuri wa timu husika,
Ni kitu ambacho nakifanya , so najua ninachokiongea
 
Swali zuri, kwenye computer generated games kama aviator, casino, na virtual games hapo huwezi kuwashinda, system ipo kuhakikisha wao ndio watakula hela yako zaidi kuliko wewe
Ila kwenye michezo halisi ya football, ngumi, basket etc hii unawapiga vizuri tu kama wewe ni mfuatiliaji na mtafiti mzuri wa timu husika,
Ni kitu ambacho nakifanya , so najua ninachokiongea
Pamoja na hayo bado ni mchezo mgumu mno, kati ya watu elfu kumi wanaweza shinda 10 au 20, ningekuwa na mamlaka ningezifuta kampuni zote za kamari, ni mchezo unaoathiri watu kihisia, kisaikolojia na kiuchumi ni namna ya michezo ya pata potea ambayo kwa hakika ni hatari kwa mustakabali wa mtu binafsi, ni uraibu mbaya pengine kuzidi pombe au zinashabihiana kabisa,

There's no free lunch in economy
 
Back
Top Bottom